Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge asema SSRA acheni kukaa ofisini nendeni field mkaonane na wafanyakazi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nikupateje, Aug 7, 2012.

  1. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa pili wa kuchangia bajeti ya Kazi amesema SSRA waache kukaa ofisini waende makazini wakaongee na wafanyakazi.

    Kwamba hata haya yote yanayoendelea ni kwa sababu hawaendi makazini wanatunga sheria kulingana na wanavyoona au kushauriwa na wakubwa na wenye makampuni bila kuwashirikisha wafanyakazi. Ndiyo inayosababisha hata wageni kujazana humu nchini.

    NImesahau jina lakini ni yule aliyechangia baada ya Pro. Mwakyusa.
     
  2. papason

    papason JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Acha awadanganye tuuu, wakijidanganya wakaja tunawachinja, binafsi nimepania kung'oa wigi la huyo mama ssra, ole wake!
     
Loading...