Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge apendekeza zitungwe sheria za kuibana Jamii Forum na Intenet cafe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lemikaoforo, Feb 3, 2012.

  1. l

    lemikaoforo Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binadamu mtu wa ajabu sana,akifanya mazabe jamii ikiyafahamu anakuwa mbogo c mwingine Daktari wa makanisa Lwakatare kisa kaanikwa anakwenda kulalamika bungeni akisaidiwa na cjui ni swahiba Mh Ngo(ye)e,
    Kaanikwa kidunchu c yaanikwe yote,
    Haipendezi mbunge unaacha kuuliza hoja za msingi kama kutunga sheria ya madini yanayotoroshwa kila uchao tuwabane wawekezaji pasu kwa pasu hawataki walale mbele hayataoza kwa kutokuchimbwa
    Huyu mama lakwatare akaendelee kuwadanganya waumini wake c vinginevyo
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    bunge lina knowledge gani kuhusu ICT laws? hakuna kitu wanangekuwa hata na idea wasingepitisha THE ELECTRONIC AND POSTAL COMMUNICATIONS ACT, 2010 ambayo wananchi hawakupewa mda wa kuijadili.mapungufu ni mengi kama ukipoteza simcard afu usiporiport unashtakiwa kama kosa jinai,huu ni ujinga.
    mitandao ya kijamii ipo kupashana habari duniani kote,ipo wazi mtu kutoa mawazo sasa yeye ni nani atakeibanwe? atasema ni privacy issue kumwandika humu jf lkn je mambo yanayokiuka mustakbali wa taifa au mambo yanayokwenda kinyume na jamii nayo ni privacy? tena atulie yapo mengi yamehifadhiwa hayajaandikwa hapa JF kumhusu.Kama mtu ni clean utaogopa nini kuandikwa???
    tuna safari ndefu kwani wabunge wengi ni vihiyo hawasomi sheria hata za nje wanalipuka tu na kusema wanayojua.wizi mtupu'

    kuisomahiyo sheria zaidi bofya www.tcra.go.tz/policy/epoca.pdf
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wameanza kuwanga licha ya kufikisha hoja ya wanainchi!

    Ngoja wadau waje na majibu kamili!
     
  4. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Huyu mama atulie na aache kuwapotezea watz muda wao wa kujiletea maendeleo badala ya kuwadanganya na miujiza isiyowasaidia. Pia awe anasoma sheria mbalimbali ili ajue na kufahamu kuwa anachoenda kuuliza bungeni lina manufaa kwa jamii na si kwa faida yake
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,692
    Likes Received: 1,830
    Trophy Points: 280
    Kinachomuharibu huyu shangingi ni kukosa mume, dogodogo anazotoka nazo ndizo zinazomdanganya ili zivute mkwanja wa kutosha.
     
  6. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    :lol::lol::lol: hadi mbavuuu zangu zauma,Mama Rwakatare alipoamka kutoa hoja ,eti Jamiii forum,mama ni mfinyu wa mawazo yule anaonekana...
     
  7. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Huyu mama anajua nini kuhusu uhuru wa vyombo vya habari??? Wao wakifanya madudu wasianikwe hapo walipelekwa kutumikia wananchi au kunenepesha mili yao au kuuza sura pale bungeni?

    Mfano mzuri tu hapo jirani Kenya huwa wana kipindi kina itwa BULLSEYE kila ijumaa NTV huwa wana toa video clip za matukio mbali mbali ya viongozi wa Kenya wanavyo tupiana maneno na madudu wanaya yafanya na hawajafungiwa hao NTV kwa sababu ya sheria za HABARI NA MWASILIANO imekaa mkao mzuri yetu hapa kwetu ni kurumbana tu na vyombo vingi vya habari vina hongwa hongwa tuu na kuwa pamba wakubwa na ndicho hicho Rwakatare anataka jamani unyanya paaaa huu utaisha lini?


     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Kwahyo huyo mama lwakatare anataka tukae kimya? Akifufue kiwanda alichokifilisi
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hawa wabunge wetu mh! ndio hilo tu aliloenda kuchotea posho na perdiem huko DOM?
    Kwakweli tunayosafari ndefu, hili la kuingiza mjengoni watu kwa simple popularities zinatucost!
     
  10. Bi. Kiroboto

    Bi. Kiroboto Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza hata bungeni leo hakuwepo, hiyo hoja amewakilishwa na kilaza mwenzie.
    Hebu fikiria huyu mtumishi wa Mungu, hakuona haja ya kusikiliza taarifa ya serikali (na hata ikiwezekana aijadili) juu ya mgomo wa madaktari. Yeye kwake watu wanaokufa pale muhimbilli, kwake sio hoja ya msingi. Shame on her!

    Mimi nadhani ifike wakati, hii kitu inaitwa viti maalum, iangaliwe kama ina maslahi kwa jamii.
     
  11. Bi. Kiroboto

    Bi. Kiroboto Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza hata bungeni leo hakuwepo. Huo upupu wake amewakilishwa na kilaza mwenzie.
    Hebu fikiria huyu mtumishi wa Mungu, hakuona umuhimu wa kusikiliza taarifa ya serikali kuhusu mgomo wa madaktari.
    Kwa maana nyingine ni kwamba, watu wote wanaokufa pale Muhimbili kutokana na mgomo huu, kwake yeye sio shida.

    Mimi nadhani hii kitu inaitwa viti maalum, ifike mahali tuiangalie upya kama kweli ina maslahi kwa jamii.
     
  12. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,547
    Likes Received: 3,889
    Trophy Points: 280
    kiwanda gani tena wajameni?
     
  13. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    At least jibu la Waziri limewafanya washikake tama..
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hakuwepo kwasababu alikua anatengeneza misukule
     
  15. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Humu JF tunao wanasheria wazuri sana,katika hili tutahitaji msaada wenu kwa gharama yoyote,mimi binafsi niko tayari kabisa kuchangia.
     
  16. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,409
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Hii ndio taabu ya mwanamke kukaa na uchafu muda mrefu,awaachie vijana wamchuje nafaka ili akili yake ikae sawa.
     
  17. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Haiitaji sheria ila ni kumuelimisha tu huyo [mjane] kuwa asome sheria
    hii mitandao iko worldwide na mingine hutumika hata kuchagua rais wanaomtaka.
    tatizo ni kuwa hata huyo aliyempa ubunge ana tatizo!!
     
  18. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    alikuwepo kafukuzwa baada ya kudai hela!!
     
  19. rweyy

    rweyy Senior Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kwanza ana matatizo haiwezekani uwe mchungaji. mfanyabiashara. mbunge kwa nini asishike jambo moja hilo tu linaonesha ana matatizo kichwani mwake anakemea shetani kumbe yeye ndo mtenda maovu na ashindwe kwa jina la yesu ibirisi anaye dai jamii forum ifungwe
     
  20. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mama Lwakatare na aliyemteua "viti" maalum akili zao sawa sawa tu, yaani zimefanana sana: majibu rahisi kwa maswali magumu. Asifikirie kuwa mkurugenzi wa mashule ndo kuwa na akili/busara, maake amezidi kuropoka.
     
Loading...