Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge anaswa kibao na mbunge mwenzake mwanamama!

Discussion in 'International Forum' started by Mag3, Nov 19, 2010.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    Mbunge moja mwanamama kamnasa kibao mbunge mwenzake kwa dai la kila mara kuongea utumbo bungeni. Hilo limetokea huko Argentina kwa mbunge moja mwanamama kuchoshwa na tabia ya mbunge mwenzake wa kiume kuongea upuuzi bungeni kwa mwaka mzima. Je hii yaweza kutokea hapa kwetu ? Bonyeza hapa chini !

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    itatokea tanzania pia,nadhani akina mnyika watamnasa mtu vibaya mno
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hainiusu
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Dah, niliwahi kuifungua nilidhani na bongo!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    dah....I wish ingekuwa hapa kwetu.....like it....
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    natamani vick kamata amnase vibao yule mbunge wa simanjiro mwenye kiherehere
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Me too.....ila wako wapi hao...wengi wao ni wakubebwa tu.....hivyo hawawezi kujiamini hivyo......................
     
  8. S

    Sadi New Member

    #8
    Nov 20, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi na wasiwasi wa Mbowe kuzabwa kibao na Ole sendeka maana amekuwa mropokaji wa kutupwa!!!!!
     
  9. N

    Nafahamu Member

    #9
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haaaaa, haaaa , Swala la vibao ngumi inaonyesha ni jinsi gani watu bado hawajakuwa kiakiri sambamba na kutojieshimu. Tunapofanya hivi watoto wetu tunawafundisha nini?. Na kama ingekuwa ni mwanaume ndio kamnasa mwanamke kibao watu na mataifa kwa ujumla wangeliangaliaje swala hili. Cha msingi sio kupigana hata kidogo naomba mungu asitufikishe hapo katika nnchi yetu. Kama watu wanafanya upumbafu bongeni swala ni dogo tuu ni kuwasusia bunge waendeshe wao naimani hata wananchi watasusa kwa ujumla wao. hii inaitwa political strict. Naimani hata wao wataona aibu kuingia bungeni watajificha kwa majuto hali itayopelekea wajirekebishe
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    au Halima Mdee amnase Chenge
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Term hii Mbowe lazima atamnasa vibao Hamad Rashid, you wait and see.
     
  12. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Excellent and effective remedy for Non sense
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    sasa kwa nn umeiangalia
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Bado sijashawishika kufurahia huyu bwana kupigwa kibao. Isije kuwa jamaa yuko upande wa walalahoi na Mama upande wa Mafisadi.. Nisingefurahi kusikia eti Zakhia Meghji alimchapa kibao Dr. Silaa halafu tushangilie eti mwanamama amemchapa mtu kibao.. Sababu hasa ya huyo Bwana kupigwa kibao ni kutetea hoja gani?? Wataalamu wa ki-spanyola tusaidieni tafsiri.
     
  15. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Afadhali yametokea Argentina. Mi nlidhani Anna Makinda kamnasa kibao Zitto Kabwe
     
  16. k

    kev Senior Member

    #16
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wa2 kupigana bungeni ki2 cha kawaida kwa wa2 wanaopenda nchi zao na wanaopigania maslai ya taifa indonesia ni kawaida kenya pia walishatwangana.inauma pale unapopigania ukweli m2 anafanya hoja yako mzaha.kama sisiem walivyoshangilia kutofuatwa kwa katiba na kumzawadia simba nafasi sadc kama mdee angemtanga makofi makamu wa spika ingekuwa mbaya?
     
  17. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna watu kama akina Masilingi, vibao kama hivi ndio vinatakiwa kwao...! Sijawahi kusikia akiogea point yule baba...!
     
  18. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi sio kibao tu, tamtandika ngumi ya jicho mum """ Chwi Chwi chwiiii " na yule jamaa wale wa mwanza wanajua "hutumia kuwasha ili kumulikia nyjumba kwa kuwa hawana umeme majumbani" wala vijisenti vya kununulia mafuta ya taa.

    Hawa ndio wa kutandikwa ngumi kabisaaaaa
     
Loading...