Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge 'anapomvaa' Rais....Je inawezekana Dodoma?

Discussion in 'International Forum' started by Ab-Titchaz, May 15, 2011.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Hii nimeukuta nikichambua makabrasha ya Bunge la Kenya baada ya zile kura za '07. Mbunge anamkomalia Rais Kibaki laivu na kumuache aonekana mbunge wa kawaida.Tazama.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Haya yote yamewezekana huko kwa jirani kwa sababu ya katiba yao mpya. Huku kwetu, kwao na blah! blah! blah! haitawezekana endapo hatutabadilisa katiba yetu.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Inawezekana sana kama hao wabunge hawakusaidiwa kuchakachua kura ili wapate hivyo vyeo.
     
Loading...