Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge amwaga razi bungen

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pdidy, Jul 14, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Katika kinachoonesha uzanzibara na uzanzibara badio unautafuna mbunge mmoja wa zanzibar alifurahisha watu pale aliposema ndugu zanguni hili sio jeshi la tanzania hili ni jeshi la tanzania bara nasema hivi nawaambiwa nimepita kila kambi kabla ya kuja kusema haya yaani hakuna wazanzibari wanajeshi sasa hilo jeshi la wapi..na sio hivyo hii ni aibu mh mwenyekiti nenda kaangalie wale jamaa pale juu wamejazana manyota kila kona kaulize kama kuna mzanzibar..nauliza walee pale kaulize hata mmoja kama kuna mzanzibar...huu ni uhuni mtupu mnatuletea ooh muungano muungano gani
    wale jamaa wamejazana manyota nani kawaambia wazanzibar awapendi kujazwa nyota ...watu weeeeweee

    hata hivyo alaiibuka mbunge mmoja wa ccm sendeka ole akadai anaombamwongozo kuleeta uzanzibara/bari kutalet a maafa ambayo alishindwa kuyataja na kumuuliza mbona waziri husika wa mambo ya ndani mzanzibari??
    Sipo mchanga wa pwani huo
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wao mdebwedo wataweza kwata?
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Halua, tende na urojo wataweza kweli kupiga kwata?
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwani huyu mh kashanawa uso kweli..
     
  5. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nahodha na Mwinyi watalifanyia kazi hilo
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mbona hakuna Mluguru jeshini mwenye cheo kwani Mluguru sio Mtanzania?
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    Kila watu nanyazifa zao,sisi mbona hatumo kwenye jesh lakin tunatikisa kwingine.
     
  8. E

    Edwin Chapa Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waluguru wapo wenye vyeo
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    Wana bendera yao, wana wimbo wa taifa lao, wana katiba yao na nini vile. lile ni taifa kama mataifa mengine tu.
     
  10. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Umesahau...Pia wana majeshi yao,KMKM na JKU!
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    wazanzibari wana kila haki ya kujitenga. Zama za ndio mzee zimeshaisha
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Uliza uelezwe, front line kule kagera walikuwa kina nani? halafu ushawahi kumsikia Kanal Mahfudh? kama hujasikia uliza uelezwe ni nani?
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    nahisi ajuui bei ya kupeleka maiti dar znz kwa ndege yeye anajua wakifa watapanda boti..ajui igaraama zake
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    mmeanza mbona tra akuna wakuria wamekimbilia jeshini wote???
     
  15. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,964
    Trophy Points: 280
    Kanali Mahfudh ni nani?
     
  16. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,244
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    kwanini wasilete referendum? Wailete na wananchi tuchague, kifupi kama mtanganyika hata mie sio umuhimu wa huu muungano, ni kupotezeana wakati tu, hebu kila nchi iwe kivyake halafu tuendelee na maisha.
    Mie nauhakika wataanza kuchimbana wao kwa wao, kwamba nani ni mzanzibari halisi au mpemba halisi, kwaio wahindi, waarabu na wabantu wataanza ngumi!
    Mie naona wenzetu wamekaa kishari mno, sijui wenzangu mnasemaje?
     
  17. g

    gigy New Member

    #17
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeah hawana lolote ka vipi kilam2 kimpango wake....wanajua kupiga domo na kulalamika!
     
  18. A

    Adaha Member

    #18
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika fani yeyote sifa pekee ya kuingia humo ni karama, elimu,kipaji, interest na vigezo vingine.
    Tanapochagua timu ya taifa ya mpira wa miguu tunaangalia sifa za mtu na si kutoka bara au visiwani.
    Wakati wa Nyerere alijua akitaka mtu mzuri wa kutunza fedha anachukua Kilimanjaro, askari mzuri anachukua Musoma, Mbeya na Singida. watu wa usalama wa taifa anachukua Rukwa, Songea na Singida. Wanasheria na ukusanyaji mapato anachukua Kagera na Kilimanjaro.
    Baraza la kiswahili anachuku toka Pwani,Morogoro, Tanga na visiwani. hawa pia walirundikaka Redio Tanzani kuandaa vipindi vya kijaruba.
    Jeshi si sehemu ya watu legelege kama watu wa Pwani na VISIWANI.
    Jeshi si sehemu ya kupeana ajira za dezo.
     
  19. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pia wana vikosi vya Valantia kama sikosei ni Voluntier. Ukifika Zenj utakuta Uniform za wanajeshi wengi wengi yani vikosi vingine hata sivielewi majina
     
  20. A

    Adaha Member

    #20
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa wenzetu wa Zanzibar kusema chochote ni jadi yao.
    Chakula chote cha nafaka, mbogamboga, vitoeo, umeme n.k wanategemea toka bara. Je tukitengana hivi vitu wanaweza kuvinunua kwa dola?
    Shida kubwa hapa wamegundua mafuta kwao kwa hiyo hawataki tuchangie nao. Angalia Jeshi la visiwa vya comoro lililopindua inchi lakini walienda wanajeshi wachache tu wa Tanzania na kuwakamata. Hata Zanzibar wakijitenga watakuwa na jeshi legelege.
    Wazanzibari wengi wamejenga bara na wameoa bara. majengo haya lazima wayaache.
     
Loading...