Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge amrushia Spika bomu la machozi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Apolinary, Nov 24, 2011.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mbunge wa upinzani kutoka nchini korea ya kusini amemrushia spika bomu la machozi baada ya bunge hilo kupitisha hoja ya biashara huria kati ya nchi hiyo na marekani
     
  2. j

    jigoku JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Safi sana bado hapa TZ inatakiwa hivyo
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ndiyo hivyo, jamaa alizidiwa na hasira!! Hali hewa ilichafuka kila mtu kivyake. Keshaonyesha njia!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Haaaa nilona jana CNN bado kwetu
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Mbunge wa upinzani kutoka nchini Korea ya kusini amemrushia Spika wa bunge bomu la machozi, baada ya bunge hilo kupitisha hoja ya biashara huria kati ya nchi hiyo na Marekani.

    Mbunge huyo wa upinzani aliyefahamika kwa jina la Kim Sun-dong alionekana kukasirika mara baada ya Bunge hilo kupisha hoja hiyo iliyokua imetawala bungeni kwa muda mrefu. Habari zinaeleza kwamba alirusha bomu hilo dakika chache baada ya kura za kupitisha hoja hiyo ya kufanya biashara huria kati ya nchi hiyo na Marekani.

    Baada ya bomu hilo ambalo lilielekezwa katika kiti cha Spika wabunge wote walionekana kupata taabu ya kudhurika na moshi huo wa bomu na aliyeadhirika zaidi ni Spika wa Bunge hilo ambaye alishindwa kuvumilia kabisa baada ya tukio hilo. Habari zilizidi kusema kwamba Spika alilazimika kuamuru mbunge huyo awekwe chini ya ulinzi na walinzi waliokua eneo hilo la bunge kutokana na kitendo hichocha uvunjifu wa amani. Baada ya tukio hilo wabunge walishindwa kuvumilia na kuanza kutoa machozi huku wengine wakitoka nje ya ukumbi huo wakiwa wanapiga makelele. Tusubiri Bunge linalokuja hapa kwetu Tanzania.
     
  6. M

    Mbonafingi Senior Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na kwetu itabidi tufikie huko wamezidi kutumia ubabe. Siku yakimfika miss she atakoma
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    kali ya mwaka hiyo. nzuri kwa wakandamizaji kama CCM
     
  8. ng'wanankamba

    ng'wanankamba JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wamrushie Bi Kiroboto maana anakera sana.
     
  9. mkada

    mkada JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    jamani haya sio mambo ya kufurahisha eti,ni bunge la aina gani hilo mbunge anaweza kuingia na bomu bungeni,mbona hiyo ni kashfa kwa vyombo vya ulinzi na usalama!
     
  10. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ibara ya 10 kifungu cha 2 cha katiba mpya kiweke namna ya kumtupia spika wetu kiti labda kitendo hiki ndio kipaumbele chetu kwa sasa
     
  11. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mods, tunaoomba uweke kifungu cha Jf cha kutupiana kiti hapa Jf endapo member mmoja ataona inafaa kutupa kiti kwa yule ambaye wanatofautiana msimamo kama kule korea. katika mjadala huu ningeshawatupia viti wawili
     
  12. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wewe ni mmoja wa ambao ningewarushia kiti kama mods ataruhusu
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kurushia viti kuna tofauti gani na mabomu ya machozi ya polisi. tunakaa hili tunakubali lile.
     
  14. M

    Mr. Clean Senior Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa hiyo mbunge huyu alikuwa tayari analo bomu kibindoni, alishapanga kutekeleza!.....this is aden rage ccm..type kupanda na bastola jukwaani!
     
  15. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    kali ya mwaka hiyo, nzuri kwa waandamanaji kama CHADEMA kama hawasikii unaongeza na mabomu ya machozi
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    na huyo alipata wapi hilo bomu? Alishajiandaa kwa shari huyo
     
  17. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    this is Dr slaa chadema type alipokutwa katikati ya spika kule Arusha akiwa na bastola na risasi 17
     
  18. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inapendeza sana.
     
  19. M

    Mr. Clean Senior Member

    #19
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    aahaaa...aahaaaa..haa..pale ilikuwa nusu shari,

    ila igunga palikuwa amani teeeeele!
     
Loading...