Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge aliyepokea rushwa - ikoje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chigwiyemisi, Jun 22, 2012.

  1. Chigwiyemisi

    Chigwiyemisi JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wadau naomba anayefahamu kuhusu mbunge aliyepokea rushwa anijuze, kama anahudhuria vikao vya bunge vinavyoendelea? Sheria inasemaje mbunge anapokuwa na kesi inayofanana na yake?
     
  2. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Angekuwa wa CHADEMA angeshaswekwa mahabusu na bungeni asingekanyaga. Lakini kwa sababu ni magamba hakuna lolote hapo
     
  3. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kilakitu kinamwisho
     
  4. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona hata wabunge wa CDM wenye kesi mahakamani wamo bungeni....! Naye yumo. Uchunguzi bado unaendelea.
     
Loading...