Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge aliyeghushi sain ya PINDA,agundulika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Jul 30, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Katibu wa Bunge amesema kuwa tayar wameshambain mbunge aliyegushi sain ya pinda,na waziri mkuu ndiye atakayepewa jina lake,wamesema hawatamchukulia hatua zozote ila Pinda ndo atakaeamua,inasadikika kuwa anatokea Rukwa japo Joel hakumtaja jina wala chama
    Sosi Nipashe
     
  2. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Lengo la Mbunge huyo lilikuwa ni lipi hasa mpaka aghushi saini ya PM?
     
  3. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hawatamchukulia hatua kwa vile hajafanya kosa au kwa vile ni mbunge wa CCM?
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tena baadh ya wabunge wenzie walimuonya ila hakutaka kusikia,,,,,na walimuona wakat anaiandika hiyo barua
    <br />
    <br />
     
  5. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    akili za kitoto zinawasumbua wabunge wengi wa ccm.
     
  6. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Mkuu, ukiwa mwizi unaiba tu hata vitu visivyo na maana, na wakati wote unawaza wizi tu!
    Hao ndo wabunge wa CCM mazoea, wanawaza wizi na upuuzi tu muda wote.
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Kughushi ni kosa la jinai, ila kwakua mkosaji ni jamii ya magamba hiyo ndo imetoka tena!
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    rukwa kuna wabunge wa vyama gani?
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Angetakiwa naye apewe awe PM kama alivyo mwenye sain.
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Dah! Hawa watu ndio wawe wakwanza kupimwa akili teh!
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Katibu wa bunge nadhan anamstili huyu atakua mbunge wa chama cha mabadiliko
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    mbunge wa ccm huyu
     
  13. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Rais Karume (mdogo) wa Zanzibar alisema kweli alipoulizwa na waandishi kuhusu kumuwajibisha Waziri wake aliyekosea, alisema Tanzania hatuna wajibu wa kuwajibishana.

    If the info is correct. Then.

    Bunge linataka kuepuka wajibu wake kwa kutaka kumpelekea Waziri Mkuu kesi hii.

    Bunge haliko chini ya Waziri Mkuu, Waziri Mkuu ni kiongozi wa shughuli za serikali bungeni, kwa nini bunge linataka kumpelekea na kumuachia Waziri Mkuu uamuzi?

    Katika dhana nzima ya "separation of powers" Waziri Mkuu hawezi kumuadhibu mbunge, kazi ya kutoa hukumu ya kinidhamu kwa wabunge ni ya bunge.

    Kwa nini bunge linakwepa wajibu?
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    umefafanua vizuri sana,ila sasa hakuna wa kuzungumza,na endapo atatokea MBUNGE akazungumza basi atatolewa njeeeee
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    hahahahaaaaaaa,ivuga eeeee,ngoja mwenyewe PINDA ASEME
     
  17. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kughushi saini ni kosa la jinai hivyo hakuna haja ya suala la ushikaji, hapo mtuhumiwa lazima apelekwe polisi kama wezi wengine.
     
  18. Money Maker

    Money Maker Senior Member

    #18
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kughushi saini na kuwasha mic kuomba mwongozo lipi kosa baya zaidi?shame on them magamba!
     
  19. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa kweli hata mimi niliposoma habari hii nilijuliza sana swali hili!!

    kweli tanzania kazi tunayo!
     
  20. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sasa ni wazi kuwa kwa tz hawaangalii ukubwa wa kosa, bali nani aliyetenda kosa!!

    kweli nchi hii tuna safari ndefu sana!
     
Loading...