Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge ala kona na tani 100 za mahindi Musoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 11, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Mbunge wa sasa wa chadema mkoa wa musoma ,amesema amempa aliekuwa mbunge wa sehemu hiyo bwana vedasto mathayo kuleta tani 100 akiziona kwa macho yake vinginevyo atamfungulia mashtaka..mh nyerere alyasema hayo wakati wa mkutano na kudai serikali imetoa kibali cha musoma kuchukua tan 100 za mahindi kuleta musoma na kwa kuwa nilikuwa bize tukampa mh huyuatusaidie kuchukua kibali na tangu hapo kila akipigiwa apokei na wakati mwingine anakata simu

    habari zaidi zinasema mh mathay o hana mpango wa kupeleka mahindi hhayo musoma na kilichonileta ni baada ya kupata taarifa anafanya nacho biashara na kama wana musoma nimeapa tutakufa nae kwa hili...na kwa taarifa yenu mahindi anayauza kenya kwa kusaidiana na mkuu mmoja wa polisi na kwa kweli upuuzi huu atutakubali hata kidogo nasema wazi...aidha habari zinasema mbunge huyo kupitia kampuni yake ya fresh ya shamba alichukua mahindi mengi wikimoja iliopita na ajulikan kayapeleka wapi..huku akitoa onyo iwapo hatotoa ndani ya muda huo nittaamuru raia wakachukue sembe kwenye viwanda vyake na sehemu za biashara kufidia upuuzi huo huku sheria zikifwata mkondo wake

    mura tafuna hiyo mtu aina aja ya kufikisha polisiiiii aisee nani kasema tata ,chacha mnafikiisha watu mahakamani mbona kule kipunguni mkichinja wezi mnafukia huyu anatofauti gani afikishwe mahakamani ..???
     
  2. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mmmh, hivi niulize, mtu unahitaji kibali cha nini katika biashara ya mazao humu nchini? ni kibali kwa ajili gani....
     
  3. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..kwa kifupi habari yako Sijaielewa P.Didy. Acha papara unapoandika(type). Tulia
     
  4. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tanzania kwa kibali, Kila kitu kibali kila kitu kibali.
    Nafikiri ndio njia za kuhalalisha Rushwa na ufisadi sababu kuu ni urasimu.
     
  5. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    duh! Hii kali...
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwanza kabisa hakuna mkoa wa musoma ndani ya nchi hii ya kambarage.

    Pili kama alivyoshauri mdau mmoja hapo juu punguza mchakamchaka unapoandika ili ueleweke vizuri
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    hapa usipo mmmh
    Kuna mahindi ya serikali yanatolewa kwa ajili ya njaa sasa mbunge nyerere alikuwa aende kuchukua kibali ,,kwa ajili Ya wananchi wa musoma tani 100 ziko shinyanga,,wakamwomba aliekuwa mbunge mh mathayo..akachukue awapelekee wananchi wa musoma..aliekuwa mh huyu amechukua kibali mahindi ayajaja musoma na simu apokei na wanadai walionagari zake zikiwa namahindi kuelekea kenya

    soma mwananchi kwa msada zaidi
     
Loading...