Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge akwapua zaid ya Tsh. 200,000,000/= za bodi na kulala nazo mbele

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zuia Sayayi, Apr 23, 2012.

  1. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwa taarifa zilipo hapa jimbo la Magu mjini mkoani Mwanza ni kwamba mwenyekiti wa Bodi ya pamba wilayani Magu ambae pia ni mbunge wa jimbo la Magu mjini Bw. Festus Limbu,
    ambae pia aliwahi kumuibia kura mgombea ubunge kupitia tiketi ya UDP bw. NGONGO SEKE
    ktk uchaguzi wa mwaka 2010,
    Ni kwamba mbunge wetu huyu amechukua zaid ya shilingi million mia mbili za bodi ya pamba na kulala nazo mbele!
    Jmn huyu kweli ni kiongozi anaefaa ?
    Source:WANABODI WA BODI YA PAMBA MAGU
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kusanya ushahidi mpelekee zito akamkanye live bungeni na kumshinikiza Osea aachie ngazi kwa manufaa ya umma!
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii ni kesi ya Kipolisi! kimbilia kituoni tafadhali watakupa na RB ya kumkamatia Limbu
     
  4. G

    Galaticos Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hii kali ya mwaka.....aliwahi kuwa naibu waziri wa fedha...lol...
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Confident man like him and the emblezzement business which goes on....I wonder where do we want to go as a nation.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
    Waambie hao wana bodi wampelekee docs Dr slaa basi.
     
  7. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wanasubili ukaguzi ndio watakapo mwaibisha!
     
  8. chris n

    chris n Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Amelala nazo nje ya nchi? km sio kwa nini victim wa hizo fedha wasiende polisi na kutoa taarifa ili police massage
    zisambazwe ili akamatwe.
     
Loading...