Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge akutwa akifanya Mapenzi kwenye Gari

Discussion in 'International Forum' started by Bajabiri, Jul 21, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa Misri ajifedhehesha


    21 Julai, 2012


    Mbunge wa Misri wa chama cha Kiislamu chenye msimamo mkali, amekutikana na makosa ya kuvunja adabu ya kijamii, kuhusu tukio ambapo amekutikana anafanya mapenzi ndani ya gari lake.

    [​IMG]

    Kesi hiyo imewatia aibu Waislamu wanaoitwa Salafi - ambao wanadai kuwa wanaume watengwe kabisa na wanawake.

    Mbunge huyo, Ali Wanis, alipewa hukumu ya kifungo cha mwaka mmoja na nusu, kwa kufanya mapenzi na mwanafunzi, na kwa kumshambulia askari polisi
    Mbunge huyo ni wa chama cha Nour, kwenye bunge la mwanzo kuundwa baada ya utawala wa Rais Mubarak - bunge ambalo lilifutwa mwezi uliopita baada ya mahakama kuamua kuwa bunge hilo siyo halali.

    SOSI: BBC

    Najiuliza hivi wabunge wana akili zinazofanana?juzi hapa kuna mtu ameripot kuwa kuna mbunge wa Kondoa alikutwa akifanya mapenzi kwenye gari na kabinti huko ARUSHA
     
  2. B

    Bob G JF Bronze Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona ni kawaida saaana hio mkuu, maisha ni mafupi RAHA JIPE Mwenyewe,
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa hao wenzetu suala hilo mbona ni la kawaida sana.
     
  4. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Nilijuwa mchemba tena.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ndo maana yake,it means na kule yupo
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sasa ndo aibu inamkuta,halafu ndo mbunge wa chama cha waislam wenye msimamo mkali:spy:
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ila wanaume hufata utelezi kwa wanawake maana utamu wanao wenyewe,,,,,,,,:israel::playball:
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ungesema "aliyekuwa" mbunge maana huyo kisha hukumiwa ina maana na ubunge hanao tena. Natamani sheria kama hizi za uzinzi zingefika hapa kwetu.
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Hao ni wabunge marafiki wa ccm ambao Wana tabia Kama hizo
     
  10. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,665
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Josephat Joseph! Tehe tehe kwi kwi kwi.
     
  11. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Tujadili mambo ya msingi yatakayotusaidia kama watanzania.mbona juzi tuu hapa wazir wa serikali hii kafumaniwa na mke wa mtu?
     
  12. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Msimamo mkali?
    wanaweka sheria kali kwa wengine
    wao haziwahusu kabisa,
    Wanataka wengine wasifanye,
    wakati wao wanaiwaza kila dakika,

    Kinachosaidia kuficha maovu,
    siyo ukali wa sheria walizoweka,
    bali ni usiri unaotawaliwa na,
    kibano unachopewa na jamii,
    ukijifana kutoa siri.
     
  13. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wabunge ni watu tu kama wengine, with 'feelings' and 'frailities" as well. Na ujue, haya mambo yanafanyika na watu wengi sana, sema kwa kuwa habari ikiwa inagusa mtu anaye enjoy high public profile, inakuwa rahisi kufahamika nk. Tendo la ngono, achana nalo bwana. Hakuna hero pale.
     
  14. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 717
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    dah! ndio maana mzee mwinyi alisema "gonjwa limekaa pabaya".
     
  15. Imany John

    Imany John Verified User

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Juma nkamia au nani?
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Hana mke anaye itwa mama neema?
     
  17. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Nimekurupuka nikadhani ni pale Chako ni Chako ama kwenye viunga vya CBE kumbe Misri! Pelekeni jukwaa la kimataifa.
     
  18. S.Liondo

    S.Liondo JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 1,400
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Ama kweli dini ya mtu haiko kwenye Kanzu na Kibarakashia anachovaa, na wala haiko kwenye Joho wala msalaba ambao mtu anavaa. Pia haiko kwenye jina alilobeba kama vile "Mwisilamu wa sala tano" au "Mlokole". Bali dini ya mtu inadhihirishwa na moyo wake. Kama huyu mujahidina anafumaniwa akizini, itakuwaje kwa wale waislamu wa kawaida? Unafiki ni kitu kibaya sana. Huyu hana tofauti na kafiri tena ni mbaya kuliko kafiri kwababu ya unafiki. Ni heri kafiri maana yeye amekubali kujulikana jinsi alivyo.
     
  19. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Dah kumbe misri mi nilidhani ni mbunge wa tz utamu umekatika
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    atabaki mtu pale,,,,,,hata katibu wa bunge habaki
     
Loading...