Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge akiri kumdhalilisha(verbal abuse) msichana wakati wa ujana wake.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Jun 28, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mbunge wa jimbo la mwibara ametoa kauli na kukiri aliwahi kudhalilisha.

    Hawa ndio aina ya viongozi(wabunge) tulionao,inashangaza hatua mbalimbali wanazopitia mpaka kuteuliwa kuwakilisha wananchi je ni kweli mfumo wetu umeshindwa kuchuja watu ili kupata viongozi waadilifu?usalama wa taifa uko wapi?
    Tutegemee nidhamu gani bungeni iwapo kuna baadhi walishawahi kuwa wadhalilishaji wa wanawake?
    Nawasilisha....
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Amesema alipokuwa kijana wakati akitafuta mke aliwahi kumwambia binti "kwa sura uliyonayo wewe labda unilipe mahari wewe ndio nikuoe"kwa sababu binti huyu hakuwa na mvuto!
     
Loading...