Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge aitaka serikali kurudisha mafuvu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Jul 6, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mbunge wa CCM jimbo la Kisarawe Bw. Selemani Jafo akizungumza leo bungeni kwa hisia kali ameitaka serikali kutoa maelezo ya kuridhisha na kuyarudisha mafuvu mawili iliyoyachukua ili yazikwe, pia ameitaka serikali kuwachukulia hatua kali askari wa wanyamapori waliohusika na mauaji hayo. Asikari hao waliwapiga risasi watu hao baada ya kuwatuhumu kuingia kwenye hifadhi ya msitu wa taifa na baadaye kuwachoma moto kwa kusudio la kupoteza ushahidi. Ni habari ya kusikitisha.
     
Loading...