Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge ahoji jimbo la Malecela kutokuwa na barabara ya lami

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 13, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Ama kweli awa wazee wanazeeka vibaya
    mbunge aliechukua nafasi ya karandinga mzee wetu malecela bwa livingstone amedai
    barabara nyingi za waliokuwa mawaziri wakuu na marais zina lami na kushangaa iweje
    za dodoma alikokuwa akiishi mzee wetu malecela akuna hata njia ya lami

    pamoja na hayo amehoji serikali ina mpango gani kuunganisha njia ya lami kutoka chuo cha udom
    mpaka mvumi kumuenzi karandinga huyo??

    Kazi ipo waende kwa msuya wakaulize aliwekaje bank mlimani lami mahospital,,unajua mambo mengine
    sio lazima usema bungen usaidiwe ni akili tu sasa kama mzee wetu alijua waziri mkuu ni uongozi
    wa maisha basi mpaka alipotoka kwenye ubunge nahisi amejua sasa aliitajika kuwafanyia mengi wananchi
    pengine nisilaumu sana maana wananchi wamekuwa wakimpigia kura na kama si nec kutimua mambo yale anyaway
    tusiyakumbuke sana akika angekuwa mjengoni tena ..sasa nahisiluzinde we tetea kama wewe jimbo lako
    aliepita sindwele tugange yajayo achana na kutumia kivuli cha karandinga kuomba msaada jimboni
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    huyo mzee chigwiyemisi alishawahi sema tutunze pumba ili wakati wa njaa eti tule pumba kweli jamani aaargh aende zake huko.
     
  3. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,083
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Mzee wetu alijijenga zaidi ukweni Tukuyu na ndiko kulipokuwa na barabara ya Lami, kuhusu Mvumi sidhani kama ilikuwa ni kipaumbele chake wakati akiwa na madaraka na hiyo ilija mcost mpaka akapoteza ubunge kwa bwana mmoja nafikiri aliitwa Mazengo, nakumbuka akiwa waziri wa ujenzi pale Mvumi mvua ilikuwa ikinyesha kidogo tu basi pale shambani kwake magari pamoja na basi ya Mbwilo ilikuwa haipiti kwenda Dodoma na hiyo ilichangia sana achilia mbali kuwanyima maji wagogo wenzie toka shambani kwake
     
Loading...