Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge agawa pesa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamongo, Nov 23, 2010.

  1. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mbunge wa ccM jimbo la kibaha,stanley Koka siku ya jpili alikuwa akigawa pesa ktk vikao vya harusi nane, kwenye bar iitwayo Bamboo mbunge huyo alikuwa akilalama pesa katumia nyingi kwenye uchaguzi wamsamehe kwa kutoa kidogo mchango wa harusi,mbunge huyo ambaye hakubaliki anajitahidi kurudisha imani kwa wananchi
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    watanzania wengi sasa ni wasomi na huwezi wadanganya kwa vishilingi kama hivyo...(especially wanaoishi mjini)
    Nampa pole huyo Mbunge angetafuta njia nyingine ....
    sanasana watachukua hela zake halafu ifikapo wakati wa uchaguzi tena
    wanampigia kura mtu mwingine kabisa......
     
  3. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huyu mbunge si alichakachua hizo kura! maana yule wa CDM alishindaga ktk matokeo ya wali kwa niaba ya wasimamizi wa vituo! Shame!!
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Nov 23, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wasiwasi wake nini mpaka anatoa hela? Au ameshtuka uchaguzi utarudiwa?
     
  5. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #5
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa anawasisi sana keshajua uchaguzi utarudiwa,watu wa kibaha hawatamchagua tena so anajikomba kwa wananchi anatoa vimichango ktk harusi wamchague
     
  6. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,444
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Imekula kwake! Anahaha sasa kwa sababu anajua watu wana expectations kubwa toka kwa mbunge ili hali yeye anajua fika kuwa hakubaliki na kwamba hana mikakati ya kuendeleza jimbo la Kibaha mjini. Let's wait.
     
Loading...