Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge Achora Mtumbwi kuonesha hisia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgeni wenu, Jul 3, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wana JF nipo hapa Stand kuu(Tanga)naangalia Bunge,katika kuhitimisha Hoja,Naona Waziri mwenye dhamana (Celina Kombani)anasema Mbunge wa Nkasi amechora mtumbwi kuonesha hisia za matatizo katika jimbo lake,Kesho naomba tutume picha halisi za matatizo yetu kwa wabunge kuepuka Wabunge wetu kuchora picha,mie Mbunge wangu Maji marefu Mkono wake wa kulia umevunjika hawezi kuchora.
    Vipi Mbunge wako?
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Anaitwa kessy mohammed Ali
     
  3. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hujaeleweka
     
Loading...