Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge abeza tafiti na matangazo ya asasi za kiraia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Izack Mwanahapa, Aug 11, 2011.

  1. Izack Mwanahapa

    Izack Mwanahapa JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mbunge wa jimbo la Masasi (CCM) "Mariam Ruben Kasembe" ameamua kuudhihirishia umma ni jinsi gani haelewi umuhimu wa tafiti mbalimbali zinazofanywa nchini kwa kusema kuwa fedha zinazotumiwa kufanya tafiti nchini na taasisi mbalimbali ikiwemo Hakielimu zielekezwe kwenye kutekeleza miradi ya maendeleo na si tafiti hizo kutangazwa kwenye vyombo vya habari eti ZINADHALILISHA SERIKALI.

    Hivi kuna mtu au taasisi inayoweza kutatua kimilifu tatizo ambalo halijulikani?
     
  2. Researcher

    Researcher Senior Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Something is very wrong with her...unless kama ana personal issue na hao hakielimu lakini ukweli ni kwamba nchi bado ina kiwango kidogo sana cha tafiti. na hatuwezi kuweka mipango yoyote ya maendeleo bila tafiti..
     
  3. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama kweli amebeza tafiti za asasi za kiraia basi uelewa wake wa mambo ni mdogo sana na hajui umuhimu wa tafiti.
     
Loading...