Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mbulu Marmo kashindwaaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mdaumie, Nov 2, 2010.

  1. m

    mdaumie Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ITV sasa wanaripoti Marmo kashindwaaaa



    habari ndo hiyo
     
  2. s

    samoz Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku zote wale wanaotaka mabadiliko ni wale wenye maono na utashi usio wa kinafiki .Marmo na wana CCM kama yeye walishazoea habari za ndio mzeee ...watanzania wa kizazi hiki sio wa jana ! wanataka mabadiliko ! kama hakuna madiliko huwafai ..Ishu sio CCM maana shibuda alisema CCM sio mama yake! Habari ndio hiyo ...Maandalizi 2015 ..Slaa jenga chama usijali .
     
  3. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hataki kusign lakini ndio hivyo tena tofauti ni kubwa saana zaidi ya kura 20,000
     
Loading...