Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbuge wa jimbo la Muheza ashikiliwa Takukuru kwa rushwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KENNY ROGERS, Mar 22, 2012.

  1. K

    KENNY ROGERS Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbuge wa jimbo la muheza(CCM) leo amehojiwa na Taasisi ya kupambana na rushwa(TAKUKURU)kwa vitendo vyake ya rushwa wakati wa uchaguzi wa mwaka 2010 .Na anatazamiwa kupandishwa kesho katika mahakama ya Wilaya kujibu tuhuma hizo.
     
  2. K

    Kaseisi Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanamuonea huyo mbona wengi CCM waliotoa hiyo rushwa. Au kuna kingine zaidi ya Rushwa?
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kama ni ishu ya rushwa kwa Mbunge wa CCM hii haina sifa ya kuwa breaking news
     
  4. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    rushwa 2010????? hawa Takukuru wameshuka leo toka mwezini au??????
     
  5. J

    JokaKuu Platinum Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    ..mbona Sophia Simba alisema CCM wote wametumia rushwa??
     
  6. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tunte bana
     
  7. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete naye anahojiwa lini? Naye si ndozake? Magamba hakuna alotoa rushwa ila walitoa 'takrima' kazi kwelikweli!!
     
  8. K

    KENNY ROGERS Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa Jimbo la Muheza CCM leo ameshikiliwa na taasisi la kupambana na rushwa Muheza.Na anatajiwa kufikishwa mahakamani kesho tarehe 23.3.2012 ili kujibu tuhuma hizo zinazomkabili.:scared:
     
  9. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,049
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    dadavua basi!
     
  10. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ajabu la nane la dunia,mbunge wa ccm anashitakiwa kwa rushwa?na mashtaka ya kikwete ni lini?
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Rushwa ametoa 2010, amekamatwa na TAKUKURU mwaka 2012! Kielelezo imeshaozea chooni! Tanzania hakuna utaratibu maalum, hakuna sheria, hakuna utawala bora
     
  12. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona mama Sita alikamatwa na TAKUKURU akiwa na simu 7 pamoja na hela nyingi usiku wa manane lakini aliachiwa huru tu
     
  13. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanataka kupoteza malengo ya Arumeru hao!Hii isipohiti kesho utasikia jingine!Potezea.
     
  14. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Heee takukuru si wapo kila wilaya sasa inakuwaje uchunguzi uchukue mwaka na miezi yake kadhaa? Suala la Rushwa si unategeshewa tu unanasa?

    Nilidhani kakamatwa Arumeru mashariki kumbe mwaka 2010!
     
  15. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu vipi tena huyo ni Tunte?
     
  16. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Vijana wa Takukulu watanashati sane
     
  17. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mchakato wake ni mrefu. mpaka DPP atoe consent nk. umesahau jinsi kesi ya mramba na liyumba zilichukua muda gani kufika mahakamani?
     
  18. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huyo ndiye Tunte mwenyewe
     
  19. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Aah Mh. huyu Jamaa si alikanusha kwenye ule uzi
     
  20. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mama na mwanae
     
Loading...