Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbozi Mashariki na Magharibi CHADEMA wanaongoza

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by msaragambo, Oct 31, 2010.

  1. m

    msaragambo Senior Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa upande wa Ubunge kwa majimbo ya Mbozi Mashariki na Magharibi Chadema wanaongoza kwa kura za Ubunge pamoja na udiwani......nitaweka idadi kadri nitakavyozipata
     
  2. E

    Eliyona Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fasta baba, fasta.
     
  3. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Belezee. Batu banasuri victory ya Papaa Slaa na makamanda bake
     
  4. m

    msaragambo Senior Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sumbawanga mjini Chadema Wanaongoza(hiii ni mara ya kwanza toka vyama vingi vimeanzishwa)
     
  5. c

    chanai JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    faster, tunasubiri mkuu
     
  6. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    maijimbo ya mwanza (Ilemela na nyamagana) chadema wanaongoza sana, huko arusha na moshi chadema wameshika usukuani. Na sasa hivi Makamba na wenzake wa ccm wapo kwenye kikao cha siri, sasa isije kuwa wanajadili jinsi ya kuchakachua haya matokeo ili washinde. Lakini hali ni tete vibaya sana
     
  7. g

    gillard Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ole wao!
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    tz mpya hiyooo very soon
     
  9. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wela weraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa CHADEMAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
     
  10. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kwa taarifa tu hakuna tena kitu kinaitwa kikao cha siri kwa CCM. Wakimaliza kuongea tunapata updates hapa JF!! That is the way it is period.
     
  11. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mvua ya mawe haitawaacha salama, manake mkono wa Mungu ninaona huu juu ya anga la TZ
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    We will still remind you to get the statistics..................
     
Loading...