Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mboye bado hujajibu......

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PapoKwaPapo, Oct 13, 2009.

  1. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2009
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakati wa mkutano mkuu wa chadema Mboye alipata muda wa kueleza juu ya chama chake kutuhumiwa kuwa ni cha kikabila na kifamilia....
    Wakati wa hoja hii alishindwa kujieleza kwa nini chama si cha kifamilia au kikabila bali aliishia kulalama na kutoa mifano isiyo na tija....eti mbona sisiemu nao wapo hivo, mbona Kikwete na mwanaye, mbona Sita na mkewe, mbona zikawa nyingii...
    Tulitaka kusikia kuwa chama si cha kikabila au cha kifamilia kwa sababu hizi.....kwa mfano

    a)Uongelee teuzi za wabunge wenu, je si za kifamilia si za kikabila?

    b)Utuelezee juu ya uteuzi wako na kwanini hujachaguliwa kama demokrasi yenu inavyosema?
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    Vipi kama ukiamua kwenda alipo na kumuuliza, sidhani kama Mboye atakuja hapa JF na kukujibu!

    By the way Mboye yupi huyo?
     
  3. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    He he he he Masanilo umepinda!
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kwa kiswahili cha mazungumzo ni tusi, nita proove-
    Bintiye - binti yake
    Mboye - ?
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    MODs watu kama PapoKwaPapo ni kupiga ban la maisha, sijui kama huyu jamaa amepiga mswaki kupost matusi hapa! Mbo..ye
     
  6. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu Avatar yako inaniacha hoi asee...big up!
     
  7. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Mkuu hapo ni enzi nikiwa jeshini, hatukuwa na muda wa kusubiri kukata gogo, lazima ufanye mazoezi kama haya, unaruka na kitu kinajiachia teh teh teh
     
  8. GP

    GP JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hivi ni Mboye au Mbowe??
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mboye Mkuu...usibadili kitu!
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hata mie nashangaa sidhani kama huyu mboye atataokea hapa kwanza jina sio lake then then
     
  11. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2009
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    box hiloo......
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kweli wewe ni BOX!
     
  13. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Duh!
    JF wacheshi kweli kweli.
     
Loading...