Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mbowe2008@gmail.com V/S mawasilianoikulu@yahoo.com

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Apr 14, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Unajua siku za nyuma niliambiwa namwandama sana Salva lakini ukweli ni kuwa hata huko CHADEMA nako kumbe kuna problem ya PR

    Hivi who is in charge of Communication and Media huko Chadema?

    Chama hichi hakiishi kukosoa CCM kila kukicha lakini inaonekana kumbe na wao hawako serious.

    Nashangaa kwa nini hawa update website yao?

    kwa nini hawaweki audited accounts zao online?

    Kwa nini hawasemi how much wanaspend kwenye propaganda including hii ya mambo ya web design?

    I mean mbowe2008@gmail.com

    I mean letterhead ya bunge, ina email address ya mbowe na mwandishi ni Zitto Kabwe


    and these clowns maana I cant even call them comedians kwani hata comedians get paid for their performances. Sasa these jokers wants us to take them serious?

    [​IMG]
    why should Salva alone bear the brunt of my criticism halafu Freeman, Zitto and their entourage wakapewa free ride?


    I mean how hard is it to set up say:

    srweyemamu@ikulu.gov.tz

    or

    mawasiliano@ikulu.gov.tz

    or

    zittokabwe@chadema.org.tz

    or

    fmbowe@chadema.org.tz

    or

    chairman@chadema.org.tz



    [​IMG]
    [​IMG]

     
  2. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nadhani natofautiana na wewe mkuu. Tunahitaji kuwasiliana na mkuu wa kambi ya upinzani bungeni directly siyo mawakala wake. Huo utaratibu wa mawasiliano kupitia kwa katibu mahususiii sijui nani ulipitwa na wakati long time. Kwa wale ambao ni wa miaka ya 47 kama hao wa ccm na serikali kuu basi ndio wanatumia wasaidizi.

    Efficient communication is important, siyo urasimu usio na tija wa mwaka 47
     
  3. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kweli wewe ni PAA LINALOTELEZA.
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0

    makes you question inawezekana ikawa huko Chadema nako kuna ufisadi wa hali ya kutisha

    maana pesa na budget za PR wanazo lakini naona wamekuwa complacent ...kwa nini Zitto anatumia stationery za Freeman?

    how hard is it kuwa na domain name yenye email address yake?

    sasa if they cant manage minute stuff like these kweli wanaweza kutupatia National ICT policy ambayo ni mbadala?
     
  5. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Ni kweli inashangaza..nadhan wataupokea ushauri...inaleta kinyaa kuona email address za wakuu zinatumia public and free mail server km gmail,hotmail na yahoo
     
  6. kituma12

    kituma12 Senior Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni kweli kunamakosa katika hilo lakini tunapaswa kujua umuhimu wa jambo lenyewe
     
  7. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Tuache ushabiki, chama 'mbadala' hakina moral high grounds za kupin down hao chama 'tawala'. Ndio tunataka mabadiliko, lakini sio from yahoo.com to gmail.com and many other issues.

    Chadema needs changes...way from letter head to the way they argue and tackle them issues kama kweli wanataka kudadilisha siasa za nchi hii kuelekea kwenye demokrasia ya kweli na uwajibikaji.
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duuuh hapo patamu,
     
  9. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ndugu yangu hujui system inavyofanya kazi. mf kuna jinsi ya kuandika adress ambapo sekretary anaweza kufungua na nyingine sekretary hafungui. tofautisha igp mwema na mwema igp. kaulize wakupe tofauti.
     
  10. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kimsingi huu ni udhiafu na Upungufu ambao unapaswa kufanyiwa kazi mara moja....

    Hili la domain ni lazima litumike, either watumie domain ya bunge au hata ile ya CDM..........

    Lakini pia kama unalalamikia Zitto kutumia Letterhead/Headed-Paper ya Kiongozi wa Upinzani na yenye e-mail yake (yaani mbowe) badala ya kwake mwenyewe Zitto hapo nadhani hutakuwa sahihi SANA......Mimi nimewahi kufanya kazi na taasisi ambayo iko headquorted Dar na mimi niko mkoani lakini tunatumia Letterhead ya ofisi Makao Makuu ikiwa na maandishi wazi "All Correspendences to Country Director Dsm" na chini ndio unaweza ukaweka contact zako............
     
  11. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Yah, hayo ni masahihisho ya msingi kwa kweli,
    Wahusika wa CDM, kwa upendo tu bila kuchukulia kama mmedhalilishwa lifanyieni kazi hilo au kama kuna ufafanuzi wa msingi toeni.
    SLIDINGROOF endelea kufuatilia hilo.
     
  12. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu umekurupuka.

    Mtoa mada yuko sahihi kabisa. Anachotolea changamoto ni kweli. Kama tuliweza ikosoa Ikulu na kumshambulia Mkurugenzi wake mawasiliano kwa kuanzisha email kwa hizi public/free mail kwanini tusiwakosoe viongozi wa upinzani bungeni kama wanafanya kosa lile?

    No!! Tumieni private email kwa faida ya nchi na usalama. CHADEMA ni taasi makin. Uongozi wa upinzan i Bungeni ni ofisi makin.
     
  13. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    At least Salva has got something to cheer him up kama akisharudishiwa umeme
     
  14. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CHADEMA wafafanue hili suala.
     
  15. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,919
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    It's the content that counts.
     
  16. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    interesting...
     
  17. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Wewe kweli uko dunia gani, unashangaza sana.
     
  18. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    wamesema hivi katika hiyo baru: barua zote za kiofisi ziandikwe kwa kiongozi wa upinzani bungeni:.....hamjasoma hapo juu!!!! maana yake ni kwamba hata angekuwa ni mrema ndo kiongozi wa upinzani ...hii barua ingeeda kwake .............nyie vipi?
     
  19. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mtoa hoja ana pointi ya msingi tu!
    Mimi nina run kikampuni kidogo lakini ili kukapa heshima nina domain inayoukuwa hosted kwenye server ya local service provider wangu pungufu ya dola 200 kwa mwaka.
    Sasa kwa sababu ya security concern CDM wanaweza nunua server yao kwa bei nzuri tu kwa kuanzia hata $10,000. Kutumia email inayoonekana kibinafsi zaidi huleta tafsiri ya hasi.

    Ushauri wangu CDM wawe na server na domain yao (kama hawana) ili mawasiliano ya kawaida/jumla yaende huko. Kitu kama ni konfidensho sana ruksa kutumia email binafsi kama kuna wasiwasi na IT expert. Mbona hata simu za mkononi wakati mwingine hawa wakubwa wanakuwa nazo mbili (one known to the public).

    CDM wachukue changamoto hii kwa mtazamo chanya
     
  20. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Bora gmail ya mzungu, kuliko server ya mbongo , looo. Kwi kwi kwi kwi
     
Loading...