Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe zungunga nchi nzima lakini sahau uwaziri mkuu !

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwanafyale, Mar 1, 2011.

  1. m

    mwanafyale JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,608
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kama unaakili timamu nadhani utakualiana nami kwamba haitotokea kamwe katika historia ya nchi hii kuongozwa na mtu anayeitwa freeman mbowe ! Mbowe amedhihirisha wazi tabia yake ya ubabe dhidi ya wabunge wenzake kwa kuwatolea maamuzi, ukabila wa hali ya juu wakati wa uteuzi wa wabunge viti maalumu, nk


    mbowe ni sawasawa na kenge kwenye msafara wa mamba !
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Naisikitikia Tanzania wagonjwa wa akili wanazidi kuongezeka siku hadi siku.
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,183
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Nani akubaliane na chizi?
     
  4. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sijaelewa umemaanisha nini hapo kabla sijachangia...tafadhali nieleweshe au ulimaanisha "utakubaliana"?
     
  5. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nadhani wewe ni mpitaji tu..kwanza hueleweki..ZUNGUNGA. ndo nini tena?????? .Siku nyingine ukitumwa kataaa maana utaumbuka.
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    yaani watu wengine mnaongea as if mmeshikishwa ukuta...
     
  7. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na huyo waziri mkuu wa sasa asiye mbabe amelifanyia nini taifa, badala yake tunadidmia tu, wote na boss wake ni watu wa kulalamika na kulia hovyo, Mizengo asiguswa kidogo machozi waaaaa, na amshukuru Anna Makinda kumuepusha na Zari la Lema safari hii angelia kwa sauti akitaka aonewe huruma.Tanzania ya leo tunahitaji Waziri mkuu mbabe kama Freeman mBOWE, umeshuhudia alivyowanyamazisha waliotaka tafsiri ya kambi rasmi.Mbowe anafaa sana huyo ni sawa na POMBE MAGUFURI hakuna kulemba
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Unapondika majina ya watu, miji nk anza kwa herufi kubwa.

    utakualiana ulikuwa unataka andika nini?

    zungunga Ulikuwa unataka andika nini?

    Huu ni ukenge na ujuha.
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    mwanafyale gani wewe huna akili kiasi hicho...hopeless!
    Unaongelea uwaziri mkuu gani na kiswahili chako bomu namna hiyo kama vile umezaliwa Nyasaland!
    Pisha wanaume waongee, kichwa yako ina moto.
     
  10. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ni kutokana na serikali ya Kikwete kushindwa kudhibiti bangi...
     
  11. F

    FUSO JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,748
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    KajisaIdie kwanza.....
     
  12. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    huyu jamaa ni kituko "insane"
     
  13. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ameingia mitini. Au amekamatwa akiwa na dawa za kulevya? Huu ugonjwa wa akili sijui utaisha lini au ndio ugumu wa maisha?
     
  14. K

    Kishili JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wewe findufyangu kweli yaani unampangia uwaziri mkuu mwenzio kwanini? hujui baada ya mabadiliko ya katiba hakutakuwa an cheo hicho tena kwa mujibu wa CHADEMA ? mtu anapofanya harakati si lazima ufikirie cheo kama nyie watu waCCM MNAOAMINI VYEO NI ULAJI TU NA SIYO UTUMISHI WA WATU
     
  15. Kibona Dickson

    Kibona Dickson Member

    #15
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Haujajenga hoja,ila inaonekana una chuki na mbowe,tena unatumiwa.haujui ulitendalo,ingekuwa kanisani,ningekuita yuda msaliti.nakwambia mbowe ni mwanasiasa wa kweli ni kiboko ya ccm.
     
  16. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kuna wagonjwa wengi sana wa akili katika leval tofauti na huyu nae yumo knye stage fulani
     
  17. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mwanzisha mada anafanana na ile hotuba ya jana!!
     
  18. Fasta fasta

    Fasta fasta JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe inaonekana unafaa zaidi kwanini hukuchukua fomu ukamsaidia Kikwete. Au ni mganga wako kakutuma labda sio Mboye wa Chadema ni mwingine. Na unapangia chama kama nani? Hayo waachie wenyewe hayakuhusu.
     
  19. m

    mwanafyale JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,608
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nawasikitikia sana watu wa K'njaro maana ndiyo hawataki kuamini ! Ingawa mbowe ndiye mmiliki wa Jamii forums lakini SAHAU KWENYE NCHI HII MBOWE KUWA PM. LABDA KWENYE UKUMBI WA BILLS.
     
  20. S

    Salimia JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Great thinkers,, uhuru wa kutoa maoni ni haki ya kila mtu, na kama usipotambua hilo basi unapungukiwa sifa ya kuwa Great thinker. Mtu katoa mawazo yake binafsi,, ninyi mnamwita majina yoooote mabaya mnayoyajua, kwanini? Ebo! Kisa katajwa Mbowe? au CDM? Akitokea mwingine akaanidika maneno yanayofanana na hivi kuhusu JK au CCM hapo ninyi roho kwatu. Mnaishusha hadhi Jamii Forums,, inakuwa kama kijiwe cha wahuni tu na watu wenye matusi kama huyu aliyeandika hapo juu.
     
Loading...