Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe vs Ndugai live on TBC1

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Paul S.S, Feb 9, 2011.

  1. P

    Paul S.S Verified User

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Angalia TBC1 sasa, Mbowe na naibu spika wapo live
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mbowe anaeleza kwanini wanatoka katikati ya mijadala bungeni, ni njia sahihi ya kuonyesha maximam protest na haivunji kanuni yoyote
     
  3. M

    Mantisa Senior Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu tupe update huku tayari tushaanza kuona athari za dowans. Tanesco wameshachukua chao
     
  4. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa ndugai ataweza kukabiliana na Kamanda Mbowe? Tuhabarishe tafadhali ndugai amerespond vipi?
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Wakuu kama sija mnukuu vibaya ndugai anasema cdm hawalazimishwi kuunda uongozi kambi ya upinzani wala tafsiri ile haiipokonyo mamlaka iliyopo, kwasasa wamerudi studio kwa habari za michezo kisha watarejea tena na mjadala.
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Naibu Spika wa Bunge Job Ndugai amesema kwamba Kilicho fanyika katika mjadala bungeni jana ni kutoa tafsiri ya kanuni inayotoa mamlaka ya kuunda Kambi rasmi ya upinzani bungeni na kueleza kwamba...hakuna mabadiliko yeyote ya kanuni hiyo yaliyofanyika

    Alisema kwamba kanuni hiyo inaeleza kwamba wabunge wote wanaweza kuunda kambi rasmi ya upinzani bungeni iwapo watapata asilimia 12.5 ya viti vyote vya ubunge

    Alimalizia kwa kusema CHADEMA wapo huru kuunda na kutengeneza uongozi wa Kambi rasmi ya upinzani peke yao bila kushirikisha vyama vingine vya upinzani

    Source: mahojiano ya TBC 1 ; Mbowe na Ndugai
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    asante sana kwa taarifa kwani wengine tushatoka tupo barabani hatuipati TBC ila hawa CUF kweli ni CCM B
     
  8. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ndugai anaeleweka sio ndumila kuwili, atamsaidia sana Makinda.
     
  9. Mwangaza

    Mwangaza Senior Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmh! habari njema sana hizi!! nilikuwa nimeshaanza kuchonga bango langu niingie street niandamane kupinga kubadirishwa badirishwa kanuni ovyo ovyo.
     
  10. Mtoto mzuri

    Mtoto mzuri Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :clap2: ni vema na ni sahihi ili kuwa na msimamo wa itikadi
     
  11. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Pwambafu!!! Kwa nini wabadili hiyo kanuni sasa na siyo bunge lililopita. Huo ni uhuni usiovumilika. Mafisadi wanajua kitakachofuata baada ya cdm kupata nguvu mwaka huu.
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ngoja tuone
     
  13. L

    LAT JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0


    mkuu...taratibu kidogo...hawajabadilisha kanuni yeyote ile
     
  14. P

    Paul S.S Verified User

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mbowe anasema kanuni haija badilishwa ila kubadili tafsiri ni kama sawa na kubaili kanuni, maana sasa wenyeviti wa kamati nyeti sasa watatokana na wapinzani wote ambao mwisho wa siku ni ccm ndio watakao amua maana wao ndio wengi ktk kamati hizo kwa kuwapigia wale wanao wataka
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    huyo ndungai ni mnafiki sana..........kwa jinsi alivyosoma jana inaonyesha hawataki cdm iunde kambi ya upinzani
     
  16. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo, ila nadhani kunawapinzani waliofuata posho tu huko bungeni,ndo maana hili limetokea.
     
  17. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa kwa nini mizengwe kuhusu kambi ya upinzani ianze sasa na siyo wakati mwingine uliopita?
     
  18. n

    niweze JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Badala ya kusolve matatizo yao ndani ya mafisadi na kukataliwa na wananchi CCM wanawapangia Chadema kitanda gani walale...Hivi nyie CCM ni binadamu mliezaliwa kama bianadamu wengine? Siku wanajeshi wataamua kuwawasha ndio ufahamu utarudi.
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Natafuta dawa ya kumrekebisha spika huyu mpya, nadhani hajui people's power ni nni
     
  20. ChescoMatunda

    ChescoMatunda JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,139
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hebu nielezeni kidogo hapa! !sasa chadema walitoka bungeni kwa hoja ipi kama leo inasemwa ni ruksa kwako kuunda kambi ya upinzani Bungeni??
     
Loading...