Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe, Slaa wala pilau ya Iddi na wananchi Morogoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by armanisankara, Aug 23, 2012.

  1. a

    armanisankara JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
    Viongozi wakuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), wakiwa na baadhi ya viongozi wa chama hicho wanaoshiriki Operesheni Sangara wakila chakula na wananchi kusherehekea Idd El Fitri mjini Morogoro juzi. Kutoka kushoto ni Arcado Ntagazwa, Katibu Mkuu wa Chadema, Dk. Willibrod Slaa, Makamu Mwenyekiti wa chama hicho Zanzibar, Said Issa Mohamed na Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe.


    Viongozi wa wakuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) wakiongozwa na Mwenyekiti wa Taifa, Freeman Mbowe, juzi walilazimika kusimamisha ziara za vuvugu la mabadiliko (M4C) katika Operesheni Sangara wilayani Mvomero ili kushiriki na wananchi chakula cha sikukuu ya Eid El Fitri.

    Aidha, Mbowe alitumia muda huo kuwaaga viongozi wenzake pamoja na makamanda wanaoshiriki operesheni hiyo mkoani Morogoro huku akieleza kuwa anatarajia kwenda Florida, Marekani wiki hii kwa shughuli za kuimarisha chama.

    Mbowe aliambatana na Makamu Mwenyekiti wa chama hicho Zanzibar, Said Issa Mohamed, Katibu Mkuu, Dk. Willibrod Slaa, Naibu Katibu Mkuu Zanzibar, Yusuph Mohamed, viongozi na makamanda wa chama hicho walioko Morogoro kwa shughuli za operesheni ya vuguvugu la mabadiliko.

    Wote walishiriki chakula hicho katika mtaa wa Konga Manispaa ya Morogoro.

    Akizungumza na wananchi baada ya chakula hicho, Mbowe aliwashukuru makamanda wa chama hicho kwa kushiriki vema katika kampeni za M4C mkoani humu na kueleza kuwa shughuli za ukombozi zinahitaji watu wenye moyo na kujituma.

    "Nawapongeza sana makamanda kwa kazi mnayoifanya hapa Morogoro napenda kuwaongezea chachu katika harakati za ukombozi wa mkoa wa Morogoro ambao umeangukia mikononi mwa Chama Cha Mapinduzi,” alisema.

    Alisema baada ya kumalizika kwa sikukuu ya Eid, wabunge wa Chadema wataungana na operesheni hiyo kwa awamu na kwamba kwa sasa wabunge hao wamerejea majimboni kwao kwa muda baada ya Bunge la Bajeti kumalizika.

    Alisema baadhi ya wabunge sita wataungana na operesheni ya M4C mkoani Morogoro na wengine wataungana na timu ya operesheni mkoani Iringa ikiwa ni pamoja na yeye mwenyewe.

    Mbowe, ambaye pia ni Kiongozi wa Kambi ya Upinzani bungeni na Mbunge wa Hai, alisema chama chake kimejipanga kufanya mkutano mkubwa katika Jimbo la Morogoro na viongozi wote wa chama hicho watashiriki.

    Aliwataka wakazi wa mkoa wa Morogoro kutoa ushirikiano kwa timu ya operesheni chini ya mkuu wa operesheni hiyo, Benson Kigaila, ili kuwezesha dhamira ya chama hicho ya kuwawezesha wananchi wa mkoa huu kubadilika na hatimaye kuona umuhimu wa kukichagua chama hicho katika uchaguzi ujao.








    CHANZO: NIPASHE

     
  2. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hongereni viongozi kwa kuonyesha mshikamano,adui yetu ni ccm,sisi sote ni ndugu moja.
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nawaambieni ya kwamba janga letu kubwa la Taifa letu ccm tu!

    Hakika sisi sote ni wa ndg moja kama alivyosema member mwenzangu na hata Mi nakoleza!

    ccm yao ngumu hakika!
    M4c tu pamoja A to Z na hakika ni mpaka kieleweke!

    2015 naona ni mbali lakini tutafika tu kwani hakika tuna MUNGU aliye hai!
     
  4. Ston Merchant

    Ston Merchant JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kamua baba, kamua baba.....!
     
  5. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu magamba walidai hiki chama ni cha kidini sasa wanafanyaje hapa

    ngoja nikate mbege
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Wewe kila siku huwa unasema una chama leo vipi tena unasema adui yenu ni CCM yaani viongozi wa Chadema kula pilau ndio kuonyesha ushikamano...
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Wameonesha mshikamano na rushwa. Picha hizi Ritz zitatumika wakati wake ukifika.
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    hao walio vaa nguo nyekundu unawafahamu? unajua kazi zao?. Muulize aliyekuwa mkuu wa wilaya Igunga mh.Fatuma. mia
     
  9. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    no comment!
     
  10. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Acha ubaguzi ! Kamua mama kamua mama. . .
     
  11. m

    mamajack JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ccm ni adui wa kila mtu hata wewe ritz .
     
  12. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda hii Mamajack,Inasikitisha kuwa kuna watanzania mpaka leo hawajui kuwa
    adui yao namba moja ni CCM,kuliko Ukimwi na Malaria.
     
  13. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ustaadh anashushia Pilau na Fanta hahaha safi sana.
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Tanzania ni nchi ya amani mitazamo na tofauti za kivyama sio itufanye tuwe maadui.Vyama vya siasa vinapita tu utaifa wetu upo milele.
     
  15. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Viroba at work!
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Umemuona Mbowe anavyokamata mpunga...ha haa haa.
     
  17. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Rushwa gani acha kuchachawaa kwani kushiriki na wananchi kula ni rushwa ??? viongozi wa CDM wanaonyesha mshikamano na wananchi. Hakuna jambo baya kula na wananchi ni upendo. CCM wamezoa kutoa rushwa za chakula ndio maana wanachanganyikiwa

    Tupendane
     
  18. t

    thatha JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    CDM mmeanza sera ya kutoa pilau kwa wananchi?
     
  19. m

    mamajack JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe unaota ndoto,yaani mie nataabika na maisha wewe unaponda mali bila kutoa jasho unadai eti niwe rafiki yako wakati unaniibia huku nakuona.hiyo amani unayo wewe na sio watanzania kama unavyodai.amani ya maneno siifagilii,angalia watu wanavyoteseka na umasikini,unyanyasaji wa kikatili na serikali ya magamba.mnawakandamiza,kula mlo mmoja wenyewe kwa shida,hawana uhakika na afya zao,mbaya zaidi elimu mnaizika kila kukicha,natamai uwe ritz tu na usiwe riz.one.
     
  20. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,790
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Dr si ana kisukari? au alikuwa anagonga mweupe na mboga mboga kwa wingiiiii!
     
Loading...