Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe ni kibaraka wa CCM ndani ya CHADEMA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkigoma, Jul 22, 2012.

  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni kati ya hoja zinazojadiliwa hapa kigoma mjini wengi wana muona mbowe kama kibaraka wa CCM, kwahiyo wanaona ukombozi kwao kama ndoto kwa kuwa kinaongozwa na mbowe ambapo wengi wanamuona kama ni kibaraka. Hoja wanazozitoa kuwa eti baba yake Mbowe alikuwa ni rafiki mkubwa wa Nyerere na hata katika wakati wa uhujumu uchumi Nyerere hakumgusa kabisa mzee Mbowe, na hata jina la Freeman lilitolewa na Nyerere ambaye ndiye baba yake wa ubatizo wa Freeman Mbowe.

    Je, huyu ndiye mtu anayeweza kuitoa CCM? Wanahoji wakazi hao kigoma ujiji.

    Najiandaa leo kuhudhuria mkutano wa CCM hapa Mwanga community centre nikawasikilize je? wana jipya? Tusubiri.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukombozi wetu hauzuiliki.

    Kamanda wa anga, Freeman Aikael Mbowe anaaminika sana kwa umma .
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,685
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    halafu mtoa mada anajitamba amefunga mwezi mtukufu ..... puke ... sipendi unafiki kabisa
     
  4. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,881
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kwenye msiba wa Bob Makani Katibu Mkuu wa CCM aliteleza na Mbowe akanyosha maneno kwa kutoa historia fupi.

    Ndani ya historia kuna mahali alitaja washiriki wa kikao naye mwenyewe akiwepo kama kiongozi wa vijana.

    Inawezekana kabadilika lakini kwa nini awe kibaraka wa CCM sasa ambapo CDM imeanza kupata mafanikio?

    Tujadiliane kwa amani.
     
  5. m

    mpepalilambo Senior Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Chadema iko imara kama jiwe, shukrani ziende kwa mwenyekiti wetu freeman mbowe. Mwakani ni uchaguzi mkuu wa cdm na kwa hakika atapata kiti hicho bila kupingwa kama ilivyo kawaida yetu. Katibu mkuu atakuwa yule yule dr. Wilbrod slaa akisaidiwa kwa karibu na wa ubani wake mshumbushi ambaye kwa hakika ndiye atakayekuwa akiongoza jahazi la cdm kwani hadi sasa akisema kitu ndicho kinachotekelezwa.

    Mwaka 2015 uchaguzi mkuu, mahelkopta manne yatakuwa kwenye kampeni lakini oooooooooooooooop ushindi umeponyoka. Wabunge walioongezeka ni watano tuu. Ohhh ngoja ni ccm wameiba kura. Najiuliza baada ya cdm kushindwa mara tatu kwa kishindo, ushawishi wake kwa umma utakuwaje? Ok you can say i am fool, au kwani wewe ni sheikh yahya?

    Lakini uchaguzi mkuu wa 2012 utatabiri future ya cdm. Siasa za ukoo zisivuruge ndoto za chama chetu. All the best.
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,269
    Likes Received: 11,624
    Trophy Points: 280
    Tangu asubuhi unazunguka kigoma nzima kusikiliza kila jambo au hao waongeaji wanatumia kipaza sauti?
     
  7. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haha! A hundred dolar question!
     
  8. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mpepalilambo

    ni vizuri kwa kujitambua mwenyewe kuwa ni fool,ngoja nikuongezea we ni imbecile kabisa na hao ndg zako mnaoanzisha thread za kimagamba mara,mbowe anatumiwa,mara tundu lisu anatumiwa,naona leo ndo siku ya kupokea posho kwa nnauye jr
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Watu wa ccm b siku hizi akili zenu zimeanza kufa. Taratibu tutawazika miili yenu ikiwa hai lakini akili zimekufa.
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ubongo wako una damage ( aphasia ?) ndio maana umewehuka .
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,891
    Likes Received: 5,316
    Trophy Points: 280
    Hoja ya kitoto!
     
  12. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,465
    Likes Received: 787
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo kumbe na NYERERE naye alikuwa ni muhujumu uchumi? hebu subiri.... mbona baada ya kupitia posts zako zinaonesha wewe ni pro-ccm kabisa! na kwa akili yako kesho naomba ktk mkutano huo uchunguze hao mawaziri wamekuja na magari ya wizara au ya ccm hapo mkutanoni, halafu ulete your take hapa JF.
     
  13. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndio tabu ya kutumia kichwa kufuga nywele badala ya kuwa na maono au mfikilie 2o15 mtazikwa makaburi gani kama ni kinondoni au kisutu? mnajipa moyo kuwa mbowe ni kibaraka wenu hata akiwa kibaraka hawezi kubadilisha imani ya watz kwa cdm kuingia ikulu
     
  14. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mkigoma

    Unaweza tupatia minutes za hiyo mikutano ambayo majadiano yake yamepelekea wewe kuleta huu uzi? Ukiambatanisha pia na attendance list coz yaweza kuwa unawasilisha mawazo yako lakini unajifanya unawakilisha wengi.

    Failure to do so then huu utakuwa umbeya.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    MNYISANZU

    Halafu vipi kuhusu mzee Lowassa na afya yake? Bado unadhani anaweza kuwa rais wetu au ume-change mind na kuhamia CHADEMA sasa baada ya kukatishwa tamaa na mgogoro wa afya ya mzee?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. W

    Wimana JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Achana na Mkigoma, CUF imekamata fahamu zake, anatishwa na kasi ya CDM maana CUF wanadhani kupoteza kwake umaarufu sababu ni CDM.
     
  17. sembo

    sembo JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 2,909
    Likes Received: 652
    Trophy Points: 280
    Kweli leo umeiamkia CDM
     
  18. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #18
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    vibaraka ndani ya chadema si wanajulikana?
     
  19. ARCHBISHOP

    ARCHBISHOP Member

    #19
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    hivi, hakuna wazo jpya ktk siasa za tanzania zaidi ya mawazo mgando ya CCM na CHADEMA, we must focus beyond these silly arguments if really we need changes, personally, wakombozi wa kweli nawaona nje ya ccm na chadema, wakiungana na hawa baadhi, ZITTO, MDEE, KAFULIRA, MWAKYEMBE, SLAA. Hawa hawajawahi kupiga kelele bali utoa hoja makini kwa mtazamo wa kujenga nchi sio kutafuta ujiko, i repeat FOCUS BEYOND POLITICS IF U REAL NEED CHANGES
     
  20. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama unalinda fisadi nawe ni fisadi. jibuni hoja. nipo hapa kijiwe cha URUSI hapa kuna tawi CDM, CUF, NA CCM, Bado wanahoji kuwa mbowe alilelewa ikulu na nyerere huyu ndio mtu anayeweza kutukomboa kweli? anahoji jamaa mmoja.
     
Loading...