Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe ndiye tatizo CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkuki moyoni, Jul 6, 2011.

  1. m

    mkuki moyoni Senior Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbowe ndiye tatizo kwa cdm, mnaona jamaa anavyowamaliza wanaompinga, eti kisa anataka aendelee kufanya biashara ndani ya cdm, mnakumbuka magari yake analazimisha atuuzie, anawaondoa wote wanaomkosoa, anawatumia watu tu, wakishamfanikisha anawatupa kama cond..m,huyu jamaa hafai nasikia anataka kuggombea urais ndio maana anafanya mbwmbwe sana na kuwahujumu wenzake,mbowe huna sifa ya kuwa rais wa nchi hii, hata moshi mjini unayotaka ukagombee ubunge utaabika kabisa.

    Unataka ww uwe juu tu kuliko wengine na huna uimara wa kufikiri, kumbuka ulivyoropoka kwenye bajeti baada ya kikao cha bunge, sikia ulivyoropoka kuhusu madiwani arusha, halafu leo unakuja na ujinga wa kuwakana, nimeongea na wanachama wengi sana wamenipa huu ujumbe nikupe, kama ukimeza wembe umezs tu, hasa huku visiwani hutakiwi kuja kabisa shaurilo ukijipendekeza utaokona.
    haya kwa uchaguzi wa cdm 2013 labda uuairishe eti, vinginevyo utaanguka na utashangaa.

    Tunamkumbuka chacha wangwe sana, tunammis sana msema ukweli wetu sie, kwa nini unagombana na kila mtume ajaye cdm akiwa hakubaliani na wewe mbaba? wewe ni tatizo.
     
  2. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wewe unafaa basi nenda kagombee.
     
  3. H

    Hekima Ufunuo JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchambuzi haujanifanya nikuunge mkono, let sold evidence kwenye hili mh.
     
  4. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    chadema mbona hatuna mwanachama kama wewe? Umetumwa na chenge nini? Mbowe amemfukuza nani? Au unazungumzia shibuda?
    Magari si yalishatolewa ufafanuzi na uongozi wa chadema? Mbona unakuwa du.wa.nzi?
    Hatuna mwanachama kama wewe so acha uzushi wako hapa.
     
  5. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kweli mkuki moyoni. Pole ndugu kwa masaibu.
     
  6. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahaaha....hahahaaa....hahha...heheheee...
    mbumbumbu ndandanda mzungu wa reli.


    umenichekesha mpaka basi.
    Mbowe anatakiwa akaze buti la sivyo mamluki watakuwa wengi sana huko CHADEMA. wengi watakuja kwa njia nyingi kuwa makini mh Mbowe.
     
  7. M

    Michelle Hilton Senior Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    km hamjui yy yuko kimaslah zaidi na chunguza zaidi uone jinsi alivyoleta mgogoro kuhusu ruzuku,huyo ndo m.kiti wao cjui akiwa rais itakuwaje atakuwa fisad mara 100
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    amiii mbona waleta taarabu atiiii, wewe si ulitaka kugombea chukua fomu amii acha longolongo za kimagamba atii.
    huko visiwani hakuna upinzani baada ya ndoa ya mkeka na tunaomba mtuachie siasa zetu za bara kwani nasi tumewaachia siasa za maji taka visiwaniatii.
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nini maoni yako kuhusu sakata la RADA?
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mbowe ndiye KISIKI namba mbili kwa JK.
    ccm wanajua kuwa Mbowe ni ngangari sana na hayumbi kirahisi.
    Mbowe ana uwezo wa kujenga na kutetea hoja.
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mchango wa Mbowe usingekuwepo Chadema isingefika hapa ilipo! Chadema bila mbowe si kitu, Mbowe kaifanyia mengi chadema, always amekua akiitakia mema chadema, yupo kwa ajili ya chadema! Humu Jf wachonganishi mmekua wengi sana!
     
  12. M

    Marytina JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    HATA KAMA NI UBABE BASI BORA AWE NAO maana bila huo ubabe CDM ingeyumba sana.
    MBOWE ni kisiki namba mbili na ni wazi aina ya uongozi wake ndio unaofaa zaidi kwa CDM ya sasa
     
  13. T

    Triple DDD Senior Member

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuki moyono umesoma wapi uchaguzi 2013 ni wa Rais yupi?

    Kuhusu magari ni sahihi kukiuzia chama, yale magari yalinunuliwa na Mbowe ni special mobile music van mpaka zina
    stage za music na alikuwa anazitumia kampeni hadi kampeni hakuwa na issue nazo na sio fuso kama za kubeba
    nyanya kariakoo hilo uelewe. Chama kingepata gharama na hasara wakati wa next election cos wanalipa kwa awamu.

    Kama walijua gari la komba CCM la mziki ni ya aina hio sasa unataka ayapeleke wapi na alinunua kwa ajili ya CDM ??
    Tena ni msaada mkuba sana tunashukuru mbowe tena ununue vingine utupe.
    Hivi kobe ukimvua magamba atapona kweli ????
     
  14. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Pombe za kienyeji kweli zina madhara
     
  15. M

    Marytina JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    iwe ni kwa ubabe, udikteta au umabavu wowote ule ila MBOWE NI KIKWAZA SANA KWA CCM kuirubuni CDM,
    tabia za Mbowe zimewafanya mamluki ndani ya CDM washindwe kupenyeza agenda zao.
    MBOWE AENDELEE HIVYO HIVYO .
     
  16. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuki moyoni !!!!!!!!!!!!!!!!!!!! unaukumbuka ule wimbo wa Afande Sele wa MKUKI MOYONI?
     
  17. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii kazi ya Nape.
    Alisema ameweka watu wa kuendeleza propaganda hapa JF.

    Na aliyeandika hii post ni gamba tu.
     
  18. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    jamani tuwe makini na hawa watu,ccm wanatuma maamluki kukimaliza chama ,mimi nakubaliana kabisa na mbowe kuwa makini na mwenye msimamo kwa sababu akishindwa kuwa na msimamo chadema yetu itapotea.

    angalia ccm mwenyekiti wao ameshindwa kuwa na msimamo ndio maana unaona mambo yanenda kombo mafisadi wanaongezeka..

    idumu chadema imara
     
  19. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Na ndio maana ukawa wa kwanza kuomba mods wadiifute hii uchafu umeandika hapa,NI BORA WAKAIFUTA SABABU HAINA MAANA KABISA NI MIPASHO AU UNAHARISHA.USHAURI WAKO HAUNA KICHWA WALA MIGUU,,,crap crap crap !
     
  20. m

    mndeme JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amelewa huyu!
     
Loading...