Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe Ndesamburo waingia Arusha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ngongo, Nov 1, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Waku nimepigiwa simu na mdau wa karibu Mheshimiwa Mbowe na Ndesamburo wameingia Arusha kuweka sawa hali ya mambo baada Mwenyekiti wa CHADEMA mkoa wa Arusha kuwaambia Lema amewekwa sawa na Mzee wa Monduli.

    Tuombe Mungu wawe wamehi kwani historia iko wazi Lema si mpiganaji wa kutumainiwa.Zipo tetesi Lema ameshavuta mshiko wa haja anajaribu kutengeneza mazingira mazuri asistukiwe amefanya biashara.Watu ni wengi sana eneo la halmashauri wameapa ikiwa Lema atauza jimbo roho yake itakuwa mali yao.

    CCM wilaya ya Arusha wameshaandaa maandamano kusheherekea ushindi wa Dr Batilda Buriani mbunge wa kununua.

    Habari ndiyo hiyo.
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Oyaa ndugu kwa nini unapenda controvesy kuhusu hiki kiti cha ubunge Arusha as if ni lazima mambo yaende kwa matakwa yako. Don't u c unachoandika kama si kweli kinaweza kuleta madhara makubwa sana!!!!!!!!!!!
     
  3. TGS D

    TGS D Senior Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh!!!jamani wenzenu presha inapanda, presha inashuka!!

    I hope wapiganaji Ndesamburo na Mbowe watafanya mambo!!!
     
  4. Makanda

    Makanda Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msikubari wana A-town kwani kurudia kuhesabu mmekwisha
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Kuna watu wanaendekeza hela jamani yaani watu wanakuamini alafu unawatosaaaaaaaaaaa.
    Laaaaaaaaaaaaaaaaaanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa iyp Lema tena ya kujitakia
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    nani kasema Lema ameuza kiti kwa CCM? hamuwajui waarusha nyie, huo moto hautazimika! and that Lowassa guy labda aendelee kuishi humohumo kwenye hiyo ofisi. akitoka wanae!
     
  7. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Lema deserve death sentence ya mikono ya wananchi na si kwa njia ya sheria, i could advise wananchi wote wa Arusha waungane, na kuhakikisha hatoloki incase nachosikia hapa kama ni kweli.... Hawezi kuichezea jamii na mageuzi. Hakika kama ningekuwa Arusha personaly leo either ningekufa, kuumizwa vibaya sana na vyombo vya dola au kuwa kilema wa maisha. Haikubariki, haiingii akilini, haiwezekani.
     
  8. F

    FM JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ikiwa hali ndo hiyo, bado tuna safari ndefu kuelekea mabadilikoa ya kweli.
     
  9. s

    shiezo Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimegundua tunaongopeana humu, we are not consistent, mara unasoma hili, baadaye linabadilika
     
  10. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako Bigirita,

    Mkuu wangu jeshi la polisi limejiaanda kudhibiti wafuasi wa CHADEMA gari la kumwaga maji ya kuwasha liko eneo la tukio,L/cruiser za polisi zipo za kutosha,polisi wamekodi L/Cruiser tano Bushbback safaris kwaajili ya kuwalinda wanachama wa CCM wanaojianda kushaherekea ushindi wa Mama.
     
  11. c

    castromoshi Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kutokana na mtu kukataa kushindwa na kusign imebidi wazeee waingia arusha mh yangu macho
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hali ni mbaya mnaona hela ya ufisadi inavyofanya mambo yake hapo? Duh hii tz hapana" Mkono wa MUNGU uingilie kati na kufanya mambo ya kaki.
    Amen
     
  13. mvingira

    mvingira Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Sasa ni muda muafaka wa kuonesha upendo wao kwa wanaArusha dhidi ya CCM wezi hawa
     
  14. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu nduio anatuanda; i cant believe what you say. Palipo upinzani CCM huwa wagumu kuachia, lakini lazima waachie hata kama vifaru vitakuwepo
     
  15. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo hikindicho Ndicho Ngngo anachokihubiri au?
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Tetesi ni kuwa wanarudia kuhesabu kura
    Naona apo ndo wizi utatokea
     
  17. c

    castromoshi Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mungu Atafanya maajabu
     
  18. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hii maana yake nini?mbona inasikitisha sana!!!
     
  19. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Wakuu nimepata taarifa kunako chumba cha kutangaza matokeo Dr Batilda Buriani ameshinda ubunge wa Arusha mjini.Lema kama kawaida yake amefanya aliyofanya mwaka 2005 ???????????.
     
  20. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,454
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    liwalo na liwe.
    Kama ni vita sisi hatutakuwa wa kwanza.
    Pia kama kufa ndio kikomo cha binadamu.
    na kama ni haki lazima ipatikane
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...