Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe ndani ya Bunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PrN-kazi, Jul 15, 2011.

  1. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Aisee, napita: taarifa ni kwamba Mbowe yuko anatema cheche Bungeni, walioko karibu na TV tune TBC, ushuhudie kinachoendelea Dodoma
     
  2. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huku hakuna umeme ndugu, kama vp tujuze kinachoendelea
     
  3. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aisee jamaa ameshusha nondo za ukweli!anasema hatuwez kuvumilia slogan za kuvua gamba wakat wananch wapo gizan!pia anashangaa makamba na waziri wanaongea lugha tofauti,kamkaribisha aende chadema wafanye kazi!ukumbi wa bunge ulikua kimya hakuna anayegonga bench wala nn!ameongea mengi sana!kasema pia wizara ya nishati igawanywe!nishati iwe peke yake na madini iwe peke yake!pia amehitimisha kwa kusema kuna kampuni inaitwa orca!ni wasanii wanajisifu jins walivyokwepa kodi ya 13bilion.
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Huku sauti za majenereta zinatuua huku! Hatusikilizani.
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,442
    Trophy Points: 280
    Tupe habari huku JK na Ngereja wametu blackmail na kitu chao!
     
  6. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Leteni mambo wakubwa
     
  7. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Tupeni zaidi wakuu, huku tumepigwa unawanted in this country!!
     
  8. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hawa wabunge wa ccm wana matatizo, muongeaji Mhe Gaundensi-mbunge kutoka Mbinga aliyefuata kuchangia baada ya Mbowe, badala ya kuchangia mstakabali mzima juu ya nishati na madini; yeye mojakwamoja kaanza kushambulia hoja za Mbowe na kuzitolea majibu mepesi; sielewi nafasi yake hiko wapi ni waziri mbadala wa nishati na madini?
     
  9. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna huyu mbunge wa jimbo la kwimba!naona hata kiswahili kinampiga chenga!sijui ubunge aliupataje!kaazi kweli kweli.
     
  10. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Imekuwaje tena mbona endelaa kutupa taarifa.
     
  11. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ehe ametumia lugha gani?
     
  12. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    CCM kilichobakia ni kuforce kwa nguvu mambo yao ya kitapeli yapite. Lakini sasa sisi wala hatukipendi tena maaana CCM ni wanafiki ndo haohao wamesababisha tunaishi maisha ya kubahatisha hii leo.
     
  13. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hamna lugha ya matus, wala ufutwaj wa kauli. Acha kupotosha watu.
     
  14. Mathias

    Mathias Senior Member

    #14
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unapotosha ndugu yangu sote tumeangalia, kilichofuatia baada ya mda wake kuisha ni Mh Lukuvi kumpa Mh Mbowe taarifa, kwamba kamati ya bunge na nishati sio cha ccm niya bunge na pia Lukuvi katoa ufafanuzi kuhusu legitimacy ya serikali. Ukweli ukuweke huru ndugu yangu.
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    up dates plzzzzz
     
  16. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hayo matusi mbona hatujayasikia?utakua unaangalia tv asilia!sasa hv anachangia Nyambari nyangwine!
     
  17. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    amesema haungi mkono hoja hadi apate majibu ya maswali yake!anasema vijijin kwao hakuna umeme!mbona haongelei lile la kupigwa?
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    wewe mama magamba thibitisah alichosema .. kasemaje? andika hilo tusi hapa ..
     
  19. M

    Mnyalu Member

    #19
    Jul 15, 2011
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha uongo wewe,hata sie tunafuatilia kwa tv za betri.
     
  20. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    la muhimu nililolisikia ni kuwa watatumia nguvu ili umeme unaoenda nyamongo mgodini utatumika na wananchi!kasisitiza wataushusha kwa nguvu.
     
Loading...