Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe naye ni Mfanyabiashara na Mwanasiasa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Tolowski, May 11, 2011.

  1. T

    Tolowski Senior Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wa chadema wanafiki sana! Eti wanalalamika viongozi wa ccm ni wafanyabiashara wanaochanganya na siasa! Mbona hawashangai mwenyekiti wao kufanya biashara? Slaa si amkemee basi kama yeye ni mzalendo,au anaogopa kufukuzwa atakosa mil7 kwa mwezi,duh bonge la dili! Mnapoinyoshea mkono ccm,jueni kwamba mnamtouch mwenyekiti wenu indirectly! Mvueni gambizo! Jamaa anamiliki danguro
     
  2. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Hata magamba yako hayajakomaaa tayari umeanza kuattack.
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    unajua baba yake mbowe marehemu ndiye aliye mpa suti nyerere wakati akienda uk kwa malkia kuomba uhuru wa tanganyika?biashara freeman mbowe kaikuta ni ya baba yake!yeye ni mwanasiasa
     
  4. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Then what?
     
  5. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata Ndesamburo ni Tajiri na ni Mfanyabiashara! Chadema wanaseama mfanyabiashara wa Chadema ni mzalendo kuliko yule aliyepo CCM! Unafiki mtupu!
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    swala sio kuwa mfanyabiashara ila je biashara zako za halali na sio za kuiba fedha za umma kama rostam na lowassa??george bush alikuwa mfanyabiashara mzuri wa mafuta lakini haikuwa biashara ya kifisadi
     
  7. M

    Mbwazoba Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahaaaaaaaaaaa naabii na maisha yake.
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    vichaa wengine bana,...
     
  9. T

    Tolowski Senior Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waache kulia lia basi biashara itenganishwe na siasa! Waseme kuna biashara safi na haramu! Wanafiki
     
  10. T

    Tolowski Senior Member

    #10
    May 11, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli mzee vichaa wengine bana!! Hasa hawa wa chadema
     
  11. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulifikiri mbowe ni ****-**** masikini kama huyo nanihii wenu?
     
  12. T

    Tolowski Senior Member

    #12
    May 11, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbowe ni tajiri mzee ndio maana slaa hakohoi mbele yake! Naskia anamwogopa mbwaaayaaaa!
     
  13. T

    Tolowski Senior Member

    #13
    May 11, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata babu yangu alimchangia nauli nyerere alipoenda kwa malkia! Lakini hajitangazi kama wakala wa tigo,kimya kimya tu
     
  14. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa slaa unaenda mbali sana.


    kikwete na ufisadi wake wote hakohoi kwa mbowe
     
  15. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu mliojiunga jf kuanzia tarehe 11 mwezi wa 4 2011 (baada ya ccm kujivua gamba) wengi wenu mna mtindio wa ubongo
     
  16. T

    Tolowski Senior Member

    #16
    May 12, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli mzee! Duh ulijuaje? Au slaa alikuropokea kama kawaida yake
     
  17. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #17
    May 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kuwa mwanasiasa haimaanishi uwe masikini, but ukutumia siasa kujitajirisha ndio kitu hasa tunachokipinga. Kama CDM ndio imemtajirisha Mbowe, basi ulikuwa na haki ya kuandika hayo uliyoyaandika, kama sivyo inabidi ukae chini na kufikiria juu ya uwezo wako wa kufikiri. But kwasababu fedha za uma zinawatajirisha JK, Lowasa, Rostam na wengine, then CDM wana kila sababu ya kuendelea kulikemea hilo.

    NADHANI UNGEFIKIRI KWANZA KABLA YA KUANDIKA HUO UOZO WAKO MKUU!!!!!!
     
  18. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #18
    May 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,151
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Mzee wa gamba acha mambo yako bana.
     
  19. Miya

    Miya JF-Expert Member

    #19
    May 12, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 60
    Ndio Mbowe mfanyabiashara mkubwa sana toka enz za mwalimu,vp ndo unajua leo nn?
     
  20. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #20
    May 12, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Duh, hilo jina la kirusia ni la kiume au kiburudisho
    wewe umekosea website nenda kwa mange

     
Loading...