Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe na Zitto...

Discussion in 'Jamii Photos' started by jmushi1, Mar 11, 2012.

  1. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mnasemaji hapa wadau?
    [​IMG]
     
  2. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Mwenyekiti anamuandikia nani kimemo hichi?
     
  3. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe unasemaje?
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Zitto siku zote hamkubali Mbowe..
     
  5. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ni hiyo face expression ya Zitto, kwasababu ni wazi anayatizama maandishi ya Mbowe.lol
     
  6. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hata Nape Mbona Hamkubali JK
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    zittophobiasis
     
  8. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,628
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Jamaa anaonekana alikua noma sana kwa chabo,anazuga kama anatazama muda alafu anakong'otea
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Genuinely expression ya Zitto sio mbaya kivile, sura yake ndio ilivo. Ila one thing I can say ni kua Kamuangalia Mbowe as If hana Imani na kile Mbowe anachokifanya.... AMA Anaona Mbowe hakujipanga (Maana ni dhahiri anakagua hasa kikaratasi anacho kihitaji); hivo kutoa image mbaya kwa watazamaji...
     
  10. Imany John

    Imany John Verified User

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hapa alikuwa anajiandaa,niliona hii kitu live.
    Ila sikujua nini zitto alikua akiwaza,mana amekaa kiuchunguzi sana.
     
  11. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wote 4 wana karatasi nadhani zina nondo zao, mwenyekiti hapo ameletewa nondo zaidi dk za mwisho mwisho inabidi azipigilie pia. Zito hapo amearibu picha, pekee ndo Haonyeshi concentration na focus na seriousness badala yake anadokoa ujumbe uliofika kwa m/kiti nadhani mlio karibu nae mshaurini kuwa anapokuwa mbele ya umma ajizuie na distraction na awe focused
     
  12. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Narudia tena na tena kwa anayemfahamu zitto kiukaribu atakubaliana na mimi kuwa zitto ndivyo alivyo awe na huzuni au furaha facial expression ndio hiyo na ndivyo alivyoumbwa msipende kumuhukumu, msilaumu kazi muumbaji.
     
  13. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Its just a picture
     
  14. m

    micksawe Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona anamwandikia mgombea wa ccm
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Zitto anaonekana alikua mkali sana wa chabo kwenye mitihani...:A S 13:
     
  16. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaonekana MBOWE anafanya maamuzi yakwake bila kushirikisha wenzie sasa zitto anamwangalia tu akijua fika analolipendekeza halitasaidia ila litabomoa anashindwa kumwambia ukweli wachaga watamshambulia kua anataka uenyekiti wa chadema mbowe ana katabia ka jeuri na kufanya maamuzi bila kuwashirikisha wenzie esp ZITTO ,ref uteuzi wa DK SLAA
     
  17. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na uyo mgombea anaonekana ameshakata tamaa ya kushinda uchaguzi wa ARUMERU
     
  18. chubulunge

    chubulunge Senior Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    its just picha tu
     
  19. FYATU

    FYATU JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 2,693
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    mambo ya usalama wa magamba
     
  20. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,059
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Je huyu hapa?

    [​IMG]

    [​IMG]
     
Loading...