Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe mwanasiasa au mfanyabiashara?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SURNAME, Feb 12, 2011.

  1. S

    SURNAME Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilifatilia kwa makini mchango wa mh.mbowe jana pamoja na mh.shibuda,kwakweli nilipata wakati mgumu kuamini macho yangu nilipoona mbowe akimwaga sifa tele kwa mkuu,na shibuda alipopewa nafasi aliwaponda wabunge wengi vijana hasa wa upinzani na kushangiliwa kwa maneno ccm,ccm!
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Ufanyabiashara wa mboe upo wapi hapo?
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    what is your point?
    unatuambia yaliyo tokea jana au unataka kujua kama mbowe ni mfanya biashara?

    Maliza conflict kwenye mind kwanza kabla ya kuleta hoja maana kuna mawili umechanganya hapa,title na content of your presentation!

    Kwa suara la biashara,naomba umtaje kiongozi au mwana siasa unae mfahamu sasa ambae hafanyi biashara
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Feb 12, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Junior member!!!!
    Kiwete, lowasa + rostam wanasiasa au mafisadi???
    Kuna tofauti kubwa kati ya fisadi na mfanyabiashara.
     
  5. S

    SURNAME Member

    #5
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbowe ameingia kwenye mgogoro na benki wa kibiashara inawezekana ni njia ya kummaliza na yeye kujisalimisha lazima arudi kwa njia ya kuisifia serikali ghafla,kama ulisikiliza mchango wake jana unaweza kushangaa sifa zile za ghafla,leo kumwita msikivu,mstaarabu ilhali juzi arusha tulisema hawasikii sauti ya umma
     
  6. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #6
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kijana umejitafutia balaa shauri yako......................................
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Feb 12, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    matusi yangekuwa yanaruhusiwa hapa jamvini, saizi ungekuwa unapumulia mashine.
     
  8. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #8
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    YouTube - Mh. Freeman Mbowe ajadili hotuba ya Rais (Michuzi Blog)
     
  9. S

    SURNAME Member

    #9
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo lenu hampendi changamoto,mwapenda kusifia tu.Iweje tumshangae shibuda na sio mbowe?
     
  10. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #10
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nimemtaadharisha hapo juu hawajui nyie kina nani nadhani atagombewa kama mpira wa kona.................. Teh teh teh teh
     
  11. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #11
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Leo kuna thread moja amechambuliwa nje ndani ndani nje mpaka nikamwonea imani sielewi kwanini watu hawapendi changamoto!!! Hii clip inaeleza kila kitu.

    YouTube - Mh. Freeman Mbowe ajadili hotuba ya Rais (Michuzi Blog)
     
  12. L

    LAT JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    tatizo la bandiko lako ni heading against the contents ..... but you can also call yourself a great thinker
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wewe hujiulizi kwa nini tamko la EU kwa kiasi kikubwa limereflect matakwa ya CDM?Ni lini mbowe alisema rais hasikii.chadema walkout was a lawful demonstration against mchakato wa kumpata rais,fortunately wamesikilizwa kwa nini wasipongeze?
     
  14. L

    LAT JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    myopia
     
  15. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    SURNAME's Join Date : 10th February 2011 Posts : 4 Thanks 0 Thanked 0 Times in 0 Posts Rep Power : 0 Yaani juzi tu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #16
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Title + Ur explanations= -ve post!...
     
  17. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ulitegemea abweke au amtukane huyo mkuu?? After all, all he could do was to either criticize or give praise on specific issues, which is what he did.
     
  18. Kagemro

    Kagemro JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ss swal lko wap? Mbona huelewek? Au na wewe ndo shbuda mwnyewe? Ume2mwa wewe tena kma co na makamba basi na Rostam aziz! Shindwa!
     
  20. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #20
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kwanini mtu akiwa tofauti na nyie mnakuwa na chuki mbaya kiasi hiki? unataka kusema hayo maneno kwenye hiyo clip Michuzi kaya edit kaweka yake? Duh si mchezo mapenzi mengine bwana!
     
Loading...