Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe, Mnyika na Kiwia waibuka kwenye Aunti Virus

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mwanagandila, Nov 27, 2011.

  1. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ilikuwa ni furaha na vifijo na nderemo ndani ya viwanja vya ustawi wa jamii, umati mkuvwa ulijitokeza kuwapa sapoti wasanii wanaodai maslahi kupitia sanaa yao ya music.

    Vinega walipiga show kali kiasi kwamba kila alikidhika na kiingilio alichokitoa, sugu alikamua na kuwarusha raia ile sana, mapacha, soggy, adili, rama d na wasanii wengine wengi kuanzia mwanzo hadi mwisho wa shoo saa 7 usiku ilikuwa ni bandua.

    Na mwishoni wakati sugu akiimba mbunge wa ubungo John Mnyika na Mbunge wa Ilemela Hynes Kiwia walijumuika jukwaani kucheza na kumpa sapoti Sugu, mh Mbowe mbunge wa hai naye alihudhuria na kuomba vyombo vya usalama viongeze mda kidogo sugu na vinega waendelee kutoa mistari toka saa 6 mpk saa 7 show ilopoishia kitu ambacho wapenzi wa music walifurahia sana.

    Kwa kifupi sugu na vinega wamefanikiwa coz raia waliitikia wito na kujitokeza kwa wingi kuwapa sapoti wazawa!
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    pamoja mkuu
     
  3. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Safi saaaaaaaaaanaaa... Na bado mwaka huu ruge atarudi kagera, akalime ndizi na kuvuna mapera... Lazima apoteze ubikira maana mumewe anayo dhamira hata akibana vp??? Vp updates za upande wa piliiii???? Kati ya leaders na ustawi, wapi palijaa zaidi???????
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,131
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    Sugu kamkata maini sana ruge,anti-virus with no apology
     
  5. G

    Godfrey GODI Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    One virus was found: rugemalira na clouds fm.
     
  6. middo

    middo Senior Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Scanning complete one virus found,ruge
     
  7. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama kuna mtu kaenda leaders tena mwana jamvi basi puuunga.
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ki ukweli show ilibamba BIG STAGE,BIG SOUND n TOO MANY LIGHTS 4 THE NIGHT.
     
  9. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kuna misanii mingne kama ming'ombe au mikondoo waliitwa na sugu kwenye kumpa sapoti ya kudelete virus, kwa woga wao na uelewa mdogo pamoja na elimu ndogo wakakubli kutoa utu wao na kwenda kwa ruge kujiunga na vile vitoto vya THT,aibu yao yan unanyonywa tangu ukiwa underground ukiwa na uelewa mdogo mpaka unakuwa mtu mzima bado unaogopa kusimama na kukemea unyƶyaji shame on you..jmoo,sele,kalapina,na wengneo wasiojua haki zao
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    manywele afande sele pambavu zake!
     
  11. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,748
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Umemsahau mwanajamii mwenzetu hapa Regia Mtema na Kilewo wa Kinondoni nao walikuwepo pia.
    Uzinduzi ulifana sana, na nampongeza Sugu kwa kuufanikisha, pili kuonyesha kwamba bado yumo.
    Kwani aliimba karibia nyimbo tano mfululizo vizuri tu na tena peke yake bila kukaukiwa na sauti, kusahau mistari wala kuishiwa pumzi kitu ambacho nadhani anawashinda wasanii wote wa bongo.
     
  12. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #12
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sugu ni mkali, we tazama ile nyomi ya raia, halafu show ilifanywa bila udhamini wa kampuni lolote na bado ikabamba, jiulize kama akipata sponsor si itakuwa balaa,
    Sugu amesema next ni mbeya then arusha, mwanza, dodoma , morogoro!
    Waliokuwa wanasema hip hop ni uhuni jana wameumbuka, kwani mpaka tunaelekea maisha club kwenye after party hapakutokea vurugu yoyote ile wala mtu kuumizwa kitu kinachoashiria watu wa hip haop ni waelewa, Sister P na Zay B nao walisababisha mbaya, da ama kweli hawa kina dada ndio haswa wenye muisc wao!

    Home work, walisema wanamleta DMX na Fabilous sasa wasaliti masnitch waliiwaita wakafanye nn? Wakati ustawi kilibamba bila hata ya msanii kutoka ng'ambo..m

    Wafu fm jana ndio tumewazika rasmi, haiwezekani mtangazaji anayelipwa laki 3 awe na mafanikio na maisha mazuri kuliko soggy, rama d, danny msimamo na wengineo..
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,748
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Action????!!!!
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Lazma wampe sapoti muhuni mwenzao.
     
  15. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu edit heading yako, siyo Aunti Virus ni Anti-Virus!!
     
  16. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Muhuni bibi yako na ndugu zako wooote...hapo na wewe utakuwa umezaliwa kihuni na utakao wazaa wote watakuwa wahuni kwahiyo uzao wako ni wakihuni pia,Watch your ass before saying somebody's ass is ....!!You can mention there..
     
  17. Vato

    Vato JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Pina si ni yule jamaa anayeimba kwa kukoroma anayejiita mwanaharakati?? Alikuwa Leaderz kumuunga mkono Rugemalila??? Sasa kuunga mkono unyonyaji ndiyo harakati?? Sele naye soro tu.
     
  18. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    muhuni sasa kapata udhamini wa zantel atazunguka nchi nzima kuvua magamba ya sanaa ya tanzania..
    Kudos
     
  19. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 496
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Je, Alshabab walishambulia mkusanyiko huo au ilikuwa vipi??
     
  20. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Safiiiii...uzalendo wa ukweli kwa wote walifika kiwanjano hapo na kuwapa sapoti vinega
     
Loading...