Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe mgeni rasmi uzinduzi wa kampeni za CDM arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by chachana, Mar 9, 2012.

  1. c

    chachana Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika Uzinduzi wa kampeni za uchaguzi jimbo la Arumeru Mhe Mwenyekiti wa CHADEMA (T), KIONGOZI WA UPINZANI BUNGENI Freeman Mbowe (MB) atahutubia TAIFA-WATANZANIA.

    Hotuba hiyo itarushwa LIVE na STAR TV, RADIO Sunrsie na RADIO MJ katika siku ya uzinduzi wa kampeni za uchaguzi arumeru mashariki TAREHE 10 MACHI 2012 katika mji mdogo wa USA RIVER.

    Watanzania WOTE WATUNE STAR TV kusikiliza hotuba hiyo yenye mustakabali wa TAIFA LETU na yumkini yenye majibu ya MASUALA MENGI YA WATANZANIA.
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Zingekuwa zimepangwa sambamba na mkuu wa kaya sidhani kama kuna mtu angeangalia na kusikiliza ya mkuu wa kaya..Kamanda kesho nitakuwa mbele ya screen yangu mapema mno. Na nashauri utaratibu huu uwe unafanyika kila mwisho wa mwezo..tumechoka kusikiliza hotuba za mtu asiye na tija.
     
  3. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    time please
     
  4. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hii imekaa vizuri sana
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,366
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280
    Vipi TBC1 hawarushi manake mimi huwa nawakamata hao kupitia DSTV.
     
  6. Najuta Kukufahamu

    Najuta Kukufahamu Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu tumechoka ngonjera na mipasho yake..maana ukitaka siku yako iharibike basi sikiliza riwaya za kikwere..mimi hua nikiangaliaga hua najibizana nazo na matusi na masonyo juu..shenzi
     
  7. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hapo umetikana Mkuu Kimbunga..
    Kwa jirani lazima au hata hivyo kutakuwa na update hapa JF
     
  8. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    kuanzia saa tisa mchana
     
  9. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Time plizzzz!!!!!!!!!!! I don't wait to listen to it.
     
  10. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kesho kuanzia saa tisa kamili shilika la umeme litazima mitambo yake nchi zima kwa ajili ya kukata matawi ya miti yaliyo karibu na nyaya za umeme, zoezi hilo litachukua takribani saa moja na nusu.
     
  11. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    wengine tunatumia sola
     
  12. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nashukuru sana Comrade kwa taarifa
     
  13. S

    Stany JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Twende kaz the time 4 redemption is now.
     
  14. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahahahahahahahahaha umeniacha hoi Sr. kwa nchi hii hakuna kinachoshindikana
     
  15. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mustakabali wa taifa unatolewa kwenye kampeni! tena na mtu ambaye uwezo wake ni afadhali wa mama muuza ????!!!!
    Kweli hili taifa lina laana!
     
  16. W

    Wakurogwa JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hotuba yake isiwe ya kulalamika atoe kweli suluhisho la matatizo ili tusio na vyama atuvutie.Naamini atajitahidi kutoa sera zaidi zenye mvuto vinginevyo iwapo atatoa malalamiko tu atakuwa amewaboa watu.
     
  17. kingadvisor

    kingadvisor Senior Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni upotezaji tu wa pesa hata kanuni za kutafuta soko zinataka kampeni ya kutafuta wateja ulenge wateja husika.Uchaguzi unafanyika arumeru unahutubia taifa hiki nini nini kama si kupoteza pesa tu ilibidi Chadema ilenge Arumeru tu.

    Pili nakumbuka niliwahi kukutana na Kiongozi mmoja mwanamizi wa CCM mahali nikamuuliza kwa nini CCM waligoma Mgombea Uraisi wa CCM asifanye mdahalo na wagombea uraisi wengine kwenye TV ili watu wawapime na wawahoji live akasema uzoefu wake wa kisiasa watu wenye TV ni watu wenye maisha mazuri na wengi wao huwa hawaendi kupiga kura. Hawapendi kushinda juani kwenye mistari kusubiri wapige kura hivyo si kundi kubwa la maana la kukusaidia ushinde akasema sisi tunaenda vijijini ma-tv tunawaachia vyama vya upinzani wanaozura mijini na matajiri wao wasiopiga kura wanaowalenga.Hatuwezi kumwanika mgombea wetu kwenye TV ashambuliwe na maprofesa na wasomi wachache walioshiba wenye nyumba zenye A/C ,Feni na TV ambao kazi yao kuzomea au kushangilia lakini kwenye kura hawaendi.Akasema CCM wako makini kutumia pesa kwenye kampeni.

    Arumeru wenye TV na radio na muda wa kusikiliza hizo TV na Radio majumbani ni wachache mno na hawana muda kufuatana na aina ya maisha ya watu wa Arumeru.Ni upotezaji tu wa hela.Anyway ngoja tusikilize hiyo hotuba kwa Taifa badala ya hotuba kwa Arumeru.
     
  18. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135


    Kesho itakatiwa umeme kwenye stations zake.
    Mtaniambia.:A S 13:
     
  19. kingadvisor

    kingadvisor Senior Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni upotezaji tu wa pesa hata kanuni za kutafuta soko zinataka kampeni ya kutafuta wateja ulenge wateja husika.Uchaguzi unafanyika arumeru unahutubia taifa hiki nini nini kama si kupoteza pesa tu ilibidi Chadema ilenge Arumeru tu.

    Pili nakumbuka niliwahi kukutana na Kiongozi mmoja mwandamizi wa CCM mahali nikamuuliza kwa nini CCM waligoma Mgombea Uraisi wa CCM asifanye mdahalo na wagombea uraisi wengine kwenye TV ili watu wawapime na wawahoji lakasema uzoefu wake wa kisiasa watu wenye TV ni watu wenye maisha mazuri (MAISHA BORA YALISHAWAFIKIA) na wengi wao huwa hawaendi kupiga kura. Hawapendi kushinda juani kwenye mistari kusubiri wapige kura hivyo si kundi kubwa la kuaminika la kukusaidia ushinde akasema sisi tunaenda vijijini ma-tv tunawaachia vyama vya upinzani wanaozura mijini na matajiri wao na wasomi wao wasiopiga kura wanaowalenga.Hatuwezi kumwanika mgombea wetu kwenye TV ashambuliwe na maprofesa na wasomi wachache walioshiba wanaoishi kwenye nyumba zenye A/C ,Feni na TV ambao kazi yao kuzomea au kushangilia wakiwa kweye sofa set za nguvu lakini kwenye kura hawaendi.Akasema CCM wako makini kutumia pesa kwenye kampeni.Hawaendi kwenye huo mdahalo usio na Tija wanawaachia akina Profesa Lipumba na wagombea uraisi wa upinzani wengine ambao ndio wanaanza kujifunza siasa.

    Arumeru wenye TV na radio na muda wa kusikiliza hizo TV na Radio majumbani ni wachache mno na hawana muda kufuatana na aina ya maisha ya watu wa Arumeru.Ni upotezaji tu wa hela.Anyway ngoja tusikilize hiyo hotuba kwa Taifa badala ya hotuba kwa Arumeru.
     
  20. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    bora tupate mawazo chanya.big up mkuu.
     
Loading...