Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe: Mbunge mmoja wa Chadema sawa na 30 wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MziziMkavu, Mar 13, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa Chama cha demokrasia na Maendeleo (Chadema), Freeman Mbowe



    Mwenyekiti wa Chama cha demokrasia na Maendeleo (Chadema), Freeman Mbowe, amesema mbunge mmoja wa chama chake ni sawa na wabunge 30 wa Chama Cha Mapinduzi, (CCM).

    Alisema hayo wakati wa uzinduzi wa kampeni ya Chadema iliyofanyika juzi Usa River, wilayani Arumeru.
    Katika uzinduzi huo, Chadema kilikuwa kina mnadi mgombea wake Joshua Nassari anayewania kuwa mbunge wa Jimbo

    la Arumeru Mashariki kujaza nafasi iliyoachwa wazi na Jeremia Sumari aliyefariki dunia hivi karibuni.
    “Ninaomba wananchi wa Arumeru, mnipatie Nassari kuwa mbunge , nadhani mmeona kazi za wabunge wa Chadema

    wakiwa bungeni, akisimama kutoa hoja utawaona wale wa chama cha magamba wanavyopata shida…mbunge mmoja wa Chadema ni sawa na wabunge 30 wa chama cha magamba,” alisema huku akishangiliwa.

    Alisema wabunge wa Chadema pamoja na uchache wao bungeni, lakini wamekuwa wakiwameza wabunge wa chama tawala wapatao 257.

    “Alisema endapo Nassari ataingia bungeni, atakuwa ameiongezea nguvu Chadema kwa uwingi wabunge ambapo nguvu yake itakuwa sawa na wabunge magamba wa CCM 30,” alisema na kuongeza kuwa endapo mgombea wake

    atachaguliwa chama chake kitakuwa na uwakilishi wa wabunge 49 bungeni.
    Mbowe alisema wabunge wa chama chake ni machachari na wamekwenda bungeni kufanya kazi moja tu ya kutetea maslahi ya Watanzania.




    CHANZO: NIPASHE
     
  2. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,427
    Likes Received: 4,604
    Trophy Points: 280
    ''Chagueni mtu ambaye atasikilizwa na Serikali na mtakayeshirikiana naye kutatua matatizo na sio mtu ambaye anasema kwa ukali ambaye anapotosha jamii." haya ni maneno ya mbunge wa CCM Mwigulu,akimaanisha kuwa CDM huwa hawasikilizwi na serikali, sasa huyu ni ukucha tu Tundu Lissu ambao ukirefuka kidogo unakatwa
     
  3. sheiza

    sheiza JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 562
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 60
    ccm =wengi kwa namba ila wachache kwa uelewa,ujenzi wa hoja na mzigo kwa walipa kodi.

    cdm = wachache kwa namba ila wengi kwa uelewa,ujenzi wa hoja na kielelezo cha taifa.
     
  4. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mheshimiwa Mbowe umesema kweli,wabunge wa Magamba si lolote si chochote kazi yao ni kusinzia,kupiga makofi na kuzomea ila kazi ya wabunge wa CHADEMA ni kutetea wanyonge.
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    CCM ni janga kwa Taifa letu kwa majira haya!

    Mageuzi ni sasa!
     
  6. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uwo niukweli usiopingika. nyie amuwaonaga jinsi wanavyo lala tuu na kusubiri waambie NDIO AU SIO.

    CCM ni janga la kitaifa.
     
  7. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Kama ni kweli MBUNGE 1 CDM = WABUNGE 30 wa CCM. Tunaomba MDAHALO LIVE kati ya Nassari V Sioyi kabla ya April fool! WARNING hakuna kuingia mitini kwa kisingizio chochote kile.
     
  8. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bange Mbaya! hivi Kwa nini viongozi wengi wa CDM wanapenda hii kitu?
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu hapa ngoja nipite tu!
     
Loading...