Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe, mashambulizi dhidi ya Mwigulu Nchemba kwa memo hii kulikoni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAMA POROJO, Jul 17, 2012.

  1. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    mbowe na nchemba kulikoni.jpg





    Memo ya mbowe kwa nchemba imeambatishwa.


    Baada ya malumbano ya mbungeni Freeman Mbowe ambaye ni Mkuuwa kambi rasmi ya upinzani bungeni aliandika memo ambayo imeambatishwa kwa Mwigulunchemba, inasomeka kama inavyoonekana hapa chini:-

    Mh. MWIGULU (MB)

    - Ni dola ngapi umechangia mwanangu kusoma chekechea nje ya nchi?

    - Naona mkakati wako kisiasa ndani na nje ya bunge umekuwa ‘ more and more attack onmyself ( personal) and my family'!

    -
    ‘ mindyou i don't mind being criticised, but not on ficticious accusations withmalice intentions targetting, my personal life and my family!



    My take: vita ya maneno makali ndani yabunge yanatupeleka wapi kisiasa?

    Je kuandikiana vi-memo na kutupiana manenomakali mbungeni kuna athari za moja kwa moja na kutupiana maneno makali kwenye majukwaa ya kisiasa nje ya mbunge?

    Je hakuna athari za mauaji ya kisiasa yanayotokea katika uwanja wa siasa nchini?

    Nini kifanyike kuondoa hali hii????????
     

    Attached Files:

  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,879
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kweli wewe ni mama porojo
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kama mliweza kufoji sahihi ya pinda mtashindwa kufoji kimemo na maneno ya uzandiki kama hayo????
     
  4. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Utusaidie hapa kujibu maswali haya MAMA POROJO...Ni kwanini Nchemba anafanya personal attacks kwa Mbowe? Madongo ya Nchemba kwa Mbowe yanawasaidia nini Wananchi wa Iramba Magharibi? Kwa kuwa upo jirani na Nchemba mpe maswali haya atusaidie kuelewa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tena hata hivyo katumia lugha nzuri alitakiwa kumpiga mkwara mkali sana akome
     
  6. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    CDM limewaganda kooni sasahivi! Halimezeki wala halitemeki!
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wakuu naendelea kuweka attachment inasumbua nitaweka naomba subira.
     
  8. M

    Maga JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 302
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hiyo memo mbona yakawaida sana sijaona ubaya wake
     
  9. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Siasa za maji taka tu...hamna lolote mnachoongezea taifa hili zaidi ya kutaka kuteletea machafuko. I hate politicians. Hamtaki kushughulikia genuine problems mmekaa kuhangaika na Chadema. Shame on you
     
  10. Miya

    Miya JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 410
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Si mlisema katumiwa msg kwa simu kwamba atauwawa leo tena imekuwa kikaratasi ha haaaaaaa haaaaaaa haaaa uwiiiiiiiiiiiiiiii
     
  11. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huna jpya,apo hakuna kitisho. Inshort alikuwa anakanya tabia ya umbea..
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Utafikiri kitu cha maana sana unachohangaika nacho kumbe upuuzi mtupu.
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,683
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    Hua naangalia jina la muanzisha mada kisha kama nina muda wa kujipumzinsha ndio napitia kidogo kuona upuuzi
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    you should attemp suiced!
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    Mama porojo wa nchemba(burn)
     
  16. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hv hujui huyu mama porojo ndo nchemba mwenyewe>??
     
  17. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2012
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Kweli this is dirty politics! R.A.
     
  18. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,538
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    kweli mama poroja, coz hata kiswahili ulichoandika inawezekana umejitungia mwenyewe! mAMA porojo
     
  19. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii msg ni ya lini! mbona issue ya chekechea mbowe alichajibu bungeni muda mrefu.Alisema hana mtoto anayesoma chekechea....labda km ni mjukuu!
     
  20. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #20
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata kama ni kweli kuwa mbowe aliandika hiyo memo, sijaona ubaya wowote katika hilo. Mashambulizi ya maisha binafsi hayatusaidii wananchi zaidi ya kuwadhalilisha wahusika.... Hiyo ni warning ya kawaida kwa mtu mstaarabu ili ajirekebishe. Yakizidi namshauri Mbowe aandike barua rasmi kwa M/kiti wa chama chake.
     
Loading...