Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe, Lissu na Mnyika ndani ya Mlandizi tarehe 10/06/2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Adolph, Jun 6, 2012.

  1. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Hayawi hayawi yamekua...Wananchi wa jimbo la Kibaha vijijini na viunga vyake Jumapili Hii watapata neema ya kutembelewa na viongozi wa kitaifa wakiongozwa na kamanda wa anga Freeman Mbowe, Tundu Lissu na John Mnyika..

    Viongozi hawa wa kitaifa wa chama watafungua matawi ya chama kisha baadae watafanya mkutano mkubwa wa hadhara Mlandizi katika uwanja wa Stand ya Mzenga...

    Hamasa ni kubwa sana hapa Mlandizi ambapo kila sehemu watu wanamsubiri kwa hamu kamanda Mbowe ambaye hajafika toka 2005.. Magamba yatavuliwa. Gwanda zitavaliwa..

    Maandalizi ya mkutano yanaendelea na Mkutano huo unatarajiwa kuweka historia kwa mahudhurio hapa Mlandizi..

    NAWASILISHA
     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Tuna matatizo makubwa sana ya maji jimbo la ubungo,

    La ajabu mbunge wetu amekuwa mtalii, anakuza chama tutafika jamani?
     
  3. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu Mnyika amekua akilia na suala la Maji kila siku..kuja kwake huku hakumaanishi amewasaliti wapigakura wake..pia amepata nafasi hii maana wanaelekea bungeni dodoma so wananchi wa Mlandizi waliwaomba wakiwa wanaelekea bungeni angalau wapite kuwasalimu..wakimaliza tu mkutano wanaelekea dodoma moja kwa moja
     
  4. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi jk na mnyika nani mtalii? Bora mnyika anatalii ndani ya nchi kuliko jk anaetalii nje ya nchi.
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,288
    Likes Received: 11,661
    Trophy Points: 280
    Hivi zenji mna sehemu inaitwa ubungo??

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  6. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    We mbona mbaguzi sana wewe?

    Tunatetea maslahi ya watu wote, hali sio nzuri ubungo, jamaa anazunguka tu. Anamsubiri Magufuli afungue stand ndio nae apate nafasi.
     
  7. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nawaomba wananchi wote wa kijiji cha Zegero wajitokeze kwa wingi kwenye huo mkutano. Kweli chadema kiboko maana kinaipiga ccm toka kila upande wa Tanzania. 2015 tunaweza kuwa na serikali ya chadema pale magogoni ama tukawa na asilimia kubwa ya wabunge wa chadema ndani ya bunge.
     
  8. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe Tume ya Katibu, Mnyika aliyekaa kwenye ubunge miaka miwili na nusu unamlalamikia hivyo, je hao wabunge wenu wa MAGAMBA waliokaa zaidi ya miaka 20 wamefanya nini? Jaribu kutumia akili yako, usisubiri kila kitu uambiwe na Nape halafu utupie hapa jf bila kuchuja! Bora utulie kuliko kuandika pumba kila siku.
     
  9. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tume ya katiba naye....anarukiaga tu vitu hata hajui vimetokea wapi!! Badala ailaumu serikali yake ya Magamba iliyoongoza nchi hii tangu uhuru, anamlaumu Mnyika aliyeshika Jimbo mwaka juzi???? Kweli akili ni nywele.......
     
  10. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Hali ya maji sio nzuri iwe kakaa mwaka au mwezi! hii hoja dhaifu mkuu wangu.
     
  11. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Mkuu wangu STK ONE, kwanza pole kwa kula BAN, pili issue sio muda, na hi ndio hoja dhaifu inayotolewa na baadhi ya wabunge wa upinzani wanasingizia muda, kama hawakuwa na uwezo kwa nini walitumia haya matatizo kurubuni wapiga kura?

    Nakuhakikishia, 2015, wabunge wengi wa upinzani watapoteza majimbo, na upinzani utapata majimbo mapya kabisa, hili la 2010 lilikuwa jaribio kumbe na wao wana sababu zile zile zinazotelwa na chama tawala!

    Mwisho mkuu wangu, Hawa wabunge wengi wa upinzani si wabunifu, wengi ni wazuri kuongea lakini hawana ubunifu.

    We chama gani linategemea kulamba viatu vya sabodo kutatua tatizo la maji tanzania? tena kwa visima! kweli?
     
  12. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo harakati ndizo zitaleta maji ya uhakika. Utakuwa huna haja ya kujaza mandoo ndani utakuwa unaenda bombani na sufuria yako tu wakati unataka kupika.
     
  13. t

    tara Senior Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    watiririke na chalinze sio mbali.
     
  14. T

    Topetope JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Niko mlandizi teyari nnagwanda
     
  15. E

    Edmund Senior Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Acha uongo Stand ya Mzenga hakuna uwanja labda kama watakaa kwenye Barabara na Chini ya Umeme Mkubwa wa Tanesco ambao wenye umeme wao wanakataza. Hata hivyo nawaomba watu wa Kikongo, Mwanabwito, Ngeta, Lupunga, Kidau, Disunyara, Ruvu Station, Kitomondo pamoja na Kwala wajitokeza kwa wingi.
     
  16. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Inaelekea wewe ni mbunifu wa uzushi na umbea.
     
  17. n

    nya2nya2 Senior Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we acha unafikiki mnyika dawasco
     
  18. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama una shida na maji kawaone dawasiko,unataka mnyika awe anabeba ndoo kukuletea maji.....................kengeeeeeee
     
  19. skendo

    skendo Senior Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wepeni kodi zenu basi mwone km watshindwa.sio kodi ccm maendeleo mdai cdm wawapi nyie?
     
  20. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nipo mlandizi na ni mkazi chadema damu. Bora mje muwavue hawa hazaramo na wakwere na mbunge wao darasa la saba walioletewa na riz 1 wazee wa madawa wote. Wananchi washamkoka mbunge huyu bora wangempa dada yetu wa chadema hata raisi slaa alipokuja alitamka ila watu wa huku walipewa wali na nguo wakauza maisha yao. Karibuni makamanda mje mvue magamba wavae gwanda. Viwanja vya stand ya mzinga ndio stand mpya. Tujuzeni na mida ili tujipanga. Peoples power.
     
Loading...