Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe, Leo Jumamosi Bungeni.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by HOJA YANGU, Aug 13, 2011.

  1. H

    HOJA YANGU Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh. Mbowe ahoji watendaji ambao wanaenda kusimamia mikakati ya dharura kuondoa mgawo wa umeme iliyotolewa na Mh. Ngeleja ilihahi watendaji haohao wametufikisha hapa tulipo na tunawasiwasi nao.
     
  2. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hajapewa jibu la kueleweka na waziri.
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Alitaka wapewe CDM wasimamie? Bange bana.
     
  4. JAMES MDIMA

    JAMES MDIMA Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ishu ya muheshimiwa Jairo imefikia wapi?
     
  5. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    Acheni kufikiri kwa kutumia visigino vyenu, mmeshindwa kuwa vyuo magamba, Lowassa na chenge Chadema mtaiweza?
     
  6. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,871
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Ngeleja alionyesha kujihami mno na nahisi adrenaline zilikuwa nyingi mwilini.
    Hoja ya Mbowe ni ya msingi mno,tunakopa na indirectly tunamuongezea mwananchi mzigo.Hapo hapo mapato ya serikali yatapungua kwa kundoa ushuru kwenye mafuta.
    Ngeleja alikuwa hajawa composed vizuri!!!!!!!!!
     
  7. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    alichouliza mbowe kina umuhimu fulani maana kama watendaji waliopo wametufikisha hapa kwa hiyo wanatakiwa hao watendaji wachakachuliwe ikiwezekana iundwe task force kwa suala zima
     
  8. S

    Shamwile Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja kwa 100%, Peoples.....................................powerrrrrrrrrrrr!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa juzi Arusha kwenye mkutano wao, anawaambia mateka wake Pro-Cdm, wasiokuwa na fikra.
    Mwezi ujao wataandaa Maandamano kwenda kuvamia Ofisi za Manispaa ya Arusha, kuna kiongozi hapo
     
  10. K

    King kingo JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hiyo serikali ya kisanii tu
     
  11. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    We kiazi kweli ndo matatizo yenu na wabunge wenu mnashndwa kuelewa kutokana na ukilaza wenu majuha wakubwa nyie!!!
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Wee una akili sana.
    [​IMG]

    [​IMG]

     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Ni sawa na mvinyo mpya kuuweka kwenye vyombo chakavu ukimwagika usije juta umejitakia
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Si mmezoea kufanya uporaji kwenye maandamano yenu yasiokuwa na tija kwa taifa, vibaka wakubwa nyie
     
  15. G

    Gaza Senior Member

    #15
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sasa hapa wa bange nani wewe ama mbowe kwauelewa wako inavyo onekana umtu wa bange ama una akili za kizee ambazo umezi rithi kwa wa zee wako wenye akili za kitoto acha ushamba
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    CDM-Kata Bana, unaniwekea picha ya Magamba ya nini mimi?
    Nadhani umjui Ritz vizuri unadandia pipe kwa mbele kijana.
    Kwangu mimi CCM na CDM wote ni takataka
     
  17. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    well said.
     
  18. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Na wewe unajionaje
     
  19. S

    Simcaesor Senior Member

    #19
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi kweli hili suala la umeme ndiyo ngeleja amelimaliza na bajeti imepita au mi naota?
     
  20. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tatizo la serikali ya magamba haina fikra enderevu..

    NO MISSION...! NO VISSION...!
     
Loading...