Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe kuzindua fundraising ya kujenga msikiti wa kisasa Hai

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mphamvu, Dec 9, 2011.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Kesho tar. 10 Desemba Mhe. Freeman Mbowe atazindua fundraising campaign kwa ajili ya ujenzi wa msikiti na kanisa la kisasa huko jimboni kwake Hai. Ikiwa ni sehemu ya maadhimisho ya miaka 50 ya kuzaliwa kwake.

    Chanzo: EA Radio
     
  2. r

    rwazi JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taariafa Kamanda
     
  3. m

    mareche JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hongera kamanda
     
  4. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Safi!!!
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Nadhani ni move nzuri kwa CDM dhidi ya propaganda za udini wanazozushiwa.
    Safi sana!
     
  6. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wamwalike na mh.El
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    in deed he is a free man
     
  8. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Uislam unakataza kutoa kitu/msaada hadharani na kwa majigambo. Unasisitiza unapotoa kwa mkono wa kulia basi ule wa kushoto usione.


    Sasa nashangaa kusikia harambee ya kujenga msikiti.

    Labda mnijuze ni msikiti wa Kisiasa?

     
  9. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ningekuwa mwalimu wako ningekupa 100% score.
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ingekuwa ni move nzuri kama angewauliza waislamu wenzake katika chama chake taratibu za kutafuta rasilimali za ujenzi wa msikiti kwa taratibu za kiislamu, kuliko kutumia hizo njia zinazotumiwa na manaswara kujenga nyumba zao za ibada. Lengo si baya ila njia sio sahihi na inaweza kumletea matatizo na waislamu.
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Gadaffi alitoa pesa kwa mbwembwe nyingi akajenga msikiti pale dodoma bila shaka msikiti ule akaupatia jina lake mwenyewe (msikiti wa gadaffi) ili aendelee kutambulika na kujulikana kote duniani kwamba amejenga msikiti

    tujuze ule msikiti wanaoswali ni walibya?
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    at the best of my knowledge najua huu ni mpango wa ofisi ya mbunge, sio mpango wa CHADEMA.
     
  13. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #13
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jibu zuri na si Ghadafi tu kuna bahadhi ya waislamu wengi wanatoa ili wapate sifa, Mh Mbowe nakukubali kaza buti mwendo mdundo achana na hawa vizabizabina, mbona wao hawajatoa? na ndio wa kwanza kukimbia misikitini wakisikia wanaombwa michango, kama huyu barubaru
     
  14. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata kama je ni wabunge wangapi wamefanya hayo? bado mh Mbowe anastahili sifa kwa hili.
     
  15. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kwangu haibadilishi kitu iwe ni Mbowe, CDM au ofisi ya mbunge kuchangia ujenzi wa nyumba ya ibada hasa kwa waislamu kuna taratibu zake na ni wazi katika hili anayeitisha harambee jimboni kwa Mbowe hakushauriwa vizuri.
     
  16. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #16
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kumbuka hakuitisha harambee bali alijenga kwa mapenzi yake mara baada ya kupokea maombi ya wakazi wa pale.

    Suala langu nihiyo harambee. Inakuwaje?

     
  17. L

    LAT JF-Expert Member

    #17
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hujanielewa, pesa ya Gadaffi ni ya udhalimu na ni rasilimali iliyochotwa nchini libya kimabavu still yet imejenga msikiti Tanzania,

    funguka wewe
     
  18. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #18
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,766
    Likes Received: 1,201
    Trophy Points: 280
    Naomba utujuze taratibu za kuchangia ujenzi za nyumba za ibada hasa misikiti wa faida ya wanaonuwia kutoa michango ya ujenzi.
     
  19. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #19
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Na hizi wanazotuchangisha barabarani kila siku ni kwa nmna hiyo hiyo? Inaonekana hata tafsiri yaquran huijui vizuri, wasoma kama gazeti yakhe!
     
  20. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #20
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 604
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 45
    Naona kwa hakika hujui usemalo, kwani Gadaffy kamdhulumu nani? Labda kawadhulumu wamerakani na wenzake wa NATO kwa kuwazuia wasijichotee mafuta ya Libya kama wanavyofukua dhahabu yetu hapa bongo na kutuachia chengachenga na mishimo! Gadaffy alidhibiti mafuta ya Libya kwa 100% ndio maana wananchi wake walineemeka, kilichozidi alisaidia kwenye nchi maskini za Afrika, hakuondolewa na wananchi wake bali kwa nguvu za NATO na vibaraka. Kama ni misaada inayotokana na mabavu na dhuluma ni ile inayotoka nchi za magharibi wanaotunyonya rasilimali zetu kisha wanajidai kutusanifu na misaada ya masharti ya kulawitiana! Mh Mbowe kusaidia ujenzi wa Msikiti jimboni mwake ni sahihi kwani wananchi wa jimbo lake waliomchagua ni wa dini mbalimbali wakiwemo Waislamu, hata Baba wa Taifa kule Butiama alijenga msikiti wa kisasa.
     
Loading...