Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe kuongoza mashambulizi kesho pale viwanja vya nmc

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbaga Michael, May 4, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Makamanda woe mliyopo Arusha
    na sehemu za jirani
    mnakaribishwa kesho kwenye
    mkutano wa hadhara utakao
    fanyika kwenye viwanja vya NMC ,
    Mapambano hayo yataendeshwa
    na kamanda wa anga mh
    Freeman Mbowe pamoja na
    kamanda wa M4C kamanda Lema
    mbunge aliyopo likizo Arusha
    mjini....karibuni bila kukosa.
     
  2. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acha uongo mbona mimi sijapata messege toka data base!
     
  3. S

    Saitoti Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Kweli Mkuu gari linangaza
     
  4. m

    massai JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kesho kama kawa ndani ya CHADEMA GROUND,uko dunia ipi kama mambo ya chade huyajui.tembelea kwenye website ya chama utapata habari zote za chama
     
  5. s

    simon james JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikweli nipo Arusha na gari la matangazo linatoa taarifa hzo
     
  6. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hivi rufaa ya lema imefikia wap wakuu!!!???
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kama kawaida nitakuwepo kutoa update jamvini. Tuombe uzima.
     
  8. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    uko nje ya dunia hii wewe.
     
  9. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunataka matoto yenye jeuri ya kitanzania (mwl.nyerere)
     
  10. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    haswaa!
     
  11. k

    kasase kafuku Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaomba updates mtakao kuwa kwenye tukio peopeeeeeeeeeeeeez
     
  12. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    shaka ondoa
     
  13. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Lazma nifike, pamoja sana wakuu.
     
  14. K

    Kyindokyakombe Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtupe updates kama kawaida yenu mtulizane mpange mikakati ya namna ya kukifuta CCM AR nzima.Nasikitika ntakuwa sipo ila makamanda msituangushe.Big up.
     
  15. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hapo siyo pakukosa,mapemaaaaa ntakuwa nnshafika!
     
  16. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    uongo unaujua? hujaona kwenye database ipi? ya masaburi o?
     
  17. k

    kitero JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila lakheri makamanda.Mtujuze yatakatoke pls
     
  18. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa updates, makamanda wa r-chuga hakunaga zaid yenu hapa jamvin, kila la kheri kesho.
     
  19. H

    HenrySumari New Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  20. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kesho sichomoki hapa!!

    Mapambano na yaendelee!!
     
Loading...