Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe kuongea na waandishi wa habari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Quinine, Jun 3, 2011.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,538
    Trophy Points: 280
    Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo Chadema Freeman Mbowe anatarajia kuongea na waandishi wa habari leo saa tano asubuhi jijini Dar es salaam kuzungumzia masuala mbalimbali ya chama likiwemo tamko lake kuhusu kukamatwa kwa amri ya mahakama.
     
  2. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kabla ya kuongea c watamkamata? Awe makini
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    They will besiege (besigye?) him
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    watahakikisha hafiki mkutanoni hao.. vitu kama hivyo wako makini kupita kiasi ila ukienda kwemye mambo ya msingi ni utumbo mtupu!

    this country sucks big tyme! aaaaaargh
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nadhani Polisi watakuwa nje ya chumba cha mkutano wanamsubiri. Akimaliza tu kuongea, anakamatwa na kesho anakuwa headline kwenye magazeti ya ccm na serikali yake kama ilivyo leo!
     
  6. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naona ccm wameanzisha mkakati mwingine wa kuhakikisha kuwa viongozi wa serikali ijayo wanachafuliiwa kwa njia mbalimbali ili kupoteza taswira yao nzuri mbele ya jamiii. na mkakati wa sasa ni kutumia mahakama kuwachafua, na zaidi sana wanataka wasipate muda wa kushiriki shughuli za kukijenga chama. ccm watambue kuwa cdm sasa si mtu fulani, bali ni chama ndani ya mioyo ya watanazania. people's...........................!
     
  7. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hiyo kawaida,naona uhuru,jambo leo na habari leo kama kawaida,tena jambo leo kwa headline nyekundu kuonesha msisitizo
     
  8. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tutamsikiliza kiongozi mkuu wa wa watanzania, chama kinachoongoza watanzania pasipo kumilki dola ila wanamiliki nguvu ya umma
     
  9. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hivi hizi mahakama, polisi and other state apparatus hawaguswi kabisa na matatizo ya wananchi. Wao wako kundi gani, je kwao maisha magumu hawayaoni? I hate this government.
     
  10. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti anakua mjinga kiasi hiki ana bishana na mahakama? Shame on u CDM....
     
  11. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanashindwa kuwakamata mafisadi epa lichimondi kiwila kagoda nk watu wakichoka mabomu yataisha nawasiwatulize siombi tufike huko
     
  12. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mahakama ziko juu ya kila kitu aongee atakavyo kama hatafika atakamatwa , angeenda akaongee na hakimu yaishe ila suala zima ni uzembe wa mawakili wa cdm wanatakiwa kuwaelewesha wateja wao kanuni na taratibu za mahakama
     
  13. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ujinga juu ya ujinga!
     
  14. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Mkuu!
    Nadhani unafahamu kale ka msemo ketu ''kuwa kwenye system''.
     
  15. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2011
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,344
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ningemsihi Kamanda Mbowe aachane na mkutano kama huu! Usibishane na Mjinga! Mahakama hawatumii Busara hata siku moja, wanatumia wanachokiita Sheria, tena kwa ujeuri wanadai SHERIA NI MSUMENO! Watamdhoofisha, wanaweza pia kumweka ndani na kumkolimba akiwa huko - kuna madhara mengi. Angetafuta njia nzuri ya kukabiliana na tatizo la kudaiwa kutotii mahakama, pengine kwa kujisalimisha kule mahakamni na vielelezo kadhaa, pamoja bila shaka kuegemea Nguvu ya Uma!

    Mahakama hawajali gharama hata mara moja, hawajali shughuli za mtu yeyote, wanakuita unafika wanasema haya njoo tena siku zingine! Give me a gun and will surely set it on no other creature!
     
  16. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tuziache taratibu za kisheria zichukue mkondo wake, kwani dharau yoyote dhidi ya sheria au mahakama ni kosa lisiloweza kuvumiliwa.
     
  17. J

    JikeDume Member

    #17
    Jun 3, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbowe asijidanganye kuwa watz tutamuunga mkono kwa kukeuka kwake kwa sheria...huu ni upuuzi mkubwa.
     
  18. F

    FUSO JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    ile si kesi, ni mambo ya kisiasa na yeye lazima aichukulie kisiasa. hata wakimkamata kwani nani asiyejua ni kesi isiyo na miguu wala kichwa?, subirini aseme anachotaka kusema na hao wenye nchi yao wakitaka kumkamata watamkamata tu shinda ipo wapi? watanzania huu uwoga wenu kwenu mnaweza kufa kwa ajiri ya nchi yenu?

    Mapinduzi ya kweli yana gharama zake, hakuna mtu alishapewa haki ya ki demokrasia akiwa amekaa kivulini nduguzangu - NEVER.
     
  19. J

    JikeDume Member

    #19
    Jun 3, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama yeye anajidai kukemea wasiofuata utawala wa sheria iweje yeye alete dharau za kiajabu utadhNI HAJASOMA, HATA KAMA ALIFAIL ASOME VIFUNGU VYA SHERIA ZINAPATIKANA, ASIJIDANGANYE KUWA TUTAANDAMANA KWA UJINGA WAKE
     
  20. F

    FUSO JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    mimi nafikiri wewe ndiyo unamatatizo ya kufikiria - kwanza hujajua anakwenda kuongea nini na kwa nini then unakuja na upupu wako hapa.

    Subiri aongee amalize then njoo na comments zako za kudhihirisha kuwa yeye ni mjinga au wewe ndiyo ****.
     
Loading...