Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe kulifumua baraza la mawaziri kivuli; nani kuingia/kutoka?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lilombe, May 6, 2012.

  1. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana akiwa Arusha NMC, Mheshimiwa Mbowe alitoa kauli ifuatayo:-
    "nakwenda kulifanyia mabadiliko baraza lake la mawaziri vivuli ili kuliandaa vizuri na kuwasilisha bajeti mbadala kwenye Bunge lijalo linalotarajiwa kukutana mwezi Juni".

    Je ni nani ataendelea an nani atatishwa ili aendane na kasi ya mabadiliko ya JK?
     
  2. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Hivi ana mamlaka hayo au ni chama.Manake rais kikatiba anaweza bila kukishirikisha chama chake.Ila kwa mbowe sidhani.
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    CC ya chadema imekaa?
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Dogo janja kumrithi Lema
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nimejaribu kusoma post zote za mkutano wa jana na bahati nzuri nilikuwepo. Sikuona aliyeleta hii habari nikashangaa maana ina umuhimu wake. Ni kweli alisema na ninaomba tujadili kwa mtazamo wa nani anafaa wizara gani na kwanini ili tupate baraza kivuli lililo bora. Nawasilisha.
     
  6. t

    twitter Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Chadema kama CCM tu, hamna jipya.
     
  7. M

    Mujanjabi Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    chadema hawakurupuki hata kidogo safi sana.
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hapo hujachangia kitu Mkuu! Hakuna ulichokifanya kwa faida ya nchi yetu!
     
  9. t

    thinka JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Baraza lake jipyaa lijumuishe na wengine wa upinza aache ubinafsi
     
  10. t

    thinka JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Baraza lake jipyaa lijumuishe na wengine wa upinza aache ubinafsi.tuliona dr slaa alivyofanya kaz na hamad rashid mambo yalivyokua
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,036
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Juzi nimeleta thread ya Chadema kufanya mabadiliko kwenye baraza la Mawaziri nimeshambuliwa sana nashukuru Mbowe kalifanyia kazi.
     
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu labda ungetuambia nani anafaa wapi na kwanini. Hapo bado umeiacha hewani sana!
     
  13. D

    Di biagio Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli ni vizuri kujumuisha na kina Machali umoja ni nguvu utengano ni udhaifu.
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,036
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo na ile ya ccm wewe ndiye uliyeshauri eti?
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,036
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Kwani mwakani baba mwanaasha anachinja tena baraza lake?
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Najua unataka kutuambia Mbowe naye atateua wabunge kivuli.
    CHADEMA iko imara kuliko kipindi kingine chochote!
    Mbowe atakachokifanya kwenye Baraza lake kivuli ni kuhakikisha kila waziri anaiwajibisha serikali kwa hoja, hasa katika kipindi hiki ambacho Mk.were amefanya mabadiliko ya kuwahadaa watanzania. Siku mbili kabla Jk hajabadilisha baraza lake ikulu ilitoa taarifa kwa umma kuwa baraza atakaloliteua litakuwa bora itakayokata kiu ya watanzania.
    Wote tumeshuhudia alichokifanya Jk ni kuwabadilisha wezi wale wale wizara zingine.
    Nyalandu, Mkuchika, Maghembe wote wezi wakubwa lakini cha ajabu Jk ameendelea kuwalinda!
     
  19. theHAVARD_product

    theHAVARD_product JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 290
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    vp,Kuhusu MBATIA?
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    May 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ritz acha kunywa Bangi bana. We sema ni waziri gani kivuli wa chadema aliyeshindwa?
    Nakuhakikishia kuwa Mbowe atakachokifanya ni kuziba nafasi mbili ambazo zipo wazi za Regia Mtema (R.I.P.) na ya Kamanda Lema.
    Mawaziri wengine watabaki na wizara zao. Labda anaweza kuwahamisha kutoka wizara moja kwenda wizara nyingine kulingana na changamoto za baraza jipya la Jk.
    Mfano wizara ya Uchukuzi amepewa Mwakyembe, Nishati Prof. Muhongo sasa hawa wanatakiwa wakabiliane na mawaziri kivuli makini wa chadema.
     
Loading...