Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe, kiongozi wa uma asiye ju hadi leo ukimwi unaambukizwaje hafai kuwa mtumishi wa uma.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chasha Poultry Farm, Jun 21, 2011.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,080
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli maneno ya mboye kwamba watu wamekuwa wanalipana posho kwa semina ambazo wanaelewa kila kitu. Utashangaa semina za ukimwi au hata magonjwa mengine ni nyingi saana na kila kukicha wanazungumizia jinsi ukimwi unavyo ambukizwa. Je ni kwamba mpaka leo hii kuna kiongozi wa serikali isiye jua ukimwi unaambukizwaje?
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sure! semina hizi zimefundishwa sana maofisini, mashuleni hata mitaani.
    Hadi watoto wa dalasa la pili wanafundishwa mashuleni.
    Zinamaliza sana pesa za umma zipungue.
     
  3. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,674
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    nimefeli kuielewa thread yako bosi
     
  4. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280
    Kazi kwelikweli!!!!!
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    Ni Rais wa nchi gani huyu?
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    Nyingi huwa zinaendeshwa na NGO!!
     
  7. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na mimi najiuliza kama kweli hata hao donors wanaotoa fedha kwa hizi NGO zinazojisingizia kuendesha mapambano dhidi ya ukimwi hawana uchungu na fedha zao? Mwanzoni walidai wanakimbiza fedha hizo serikalini ili zisiliwe na wajanja, sasa hawa wenye NGO mbona sasa wamekuwa mchwa na waathirika wenyewe wanaishi maisha ya hatari huko Makete na kwingineko?
     
  8. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Slip of the pen. Msameheni!
     
  9. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hawa kayumba wanamatatizo sana aeleweki yupo upande gani ukiwa nae karibu ni makwenzi tu.mboye?
     
  10. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unanchanganya!!!!!!!!!!!!!Hakuna uhusiano kati ya heading na content,heading kama vile unamponda,content kama vile unamsifia.
     
  11. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu kabisa KAMANDOO, naweka maneno yako, na si ya kunukuu.
    Najiuliza hii thread umeandika au umeandikiwa?
    Maneno yako mbofu mbofu yatakufuata hadi kaburini.

    [h=2][​IMG] Re: Wafadhili wa chadema[/h]

    [​IMG] By KOMANDOO [​IMG]

    WEWE NJINGA NINI, AU UMETUMWA NA NEPI?

    MIMI NIMEKWAMBIA NINAFAHAMU YA CHICHIEMU, NA NIMEKUOROZESHEA HAPO CHINI. KWANZA WEWE NI KENGE TU.







    [​IMG] By KOMANDOO [​IMG]

    NATUMIA DADA YAKO KUFUKIRIA. YAPU NIMEWEKA YA CCM KWA HIYO UNATAKAJE? AU NEPI ATAKUMAINDI?

    ANGALIA KIBARUA KISIJE OTA NYASI MAKE HAPA UKO KAZINI UNAINGIZA SIKU .

    ORODHA NYINGINE YA WAFADHILI WA CCM NI HII HAPA.
    1. TAKUKURU- HAWA NI WAFADHILI WAKUBWA SANA WA CCM HASAHASA KIPINDI CHA KAMPENI.
    2. POLISI- HAWA PAMOJA NA KUISHI KWENYE VIBANDA KAMA BATA MZINGA, NI WAFADHILI WA CCM
    3. TBC 1
    4. TBC TAIFA
    5. DAILY NEWS, HABARI LEO
    6. NEC- HAWA NI WAFADHILI WAKUBWA SANA NA WASINGEKUWA HAWA CCM INGEKUA ISHAKUA KAMA ILIVYO KANU KWA SASA, HAWA NI WACHAKACHUAJI WAKUBWA, WANA PHD KATIKA MASWALA YA KUCHAKACHUA
    7. REDETI- HAWA NI WATU WA PROPAGANDA ZA CCM.





    [​IMG] By KOMANDOO [​IMG]

    KAMA WEWE C CHAKULA YA MAGAMBA NI BAHATI. MIMI NAHISI WEWE NI CHAKULA YAO. BAADA YA KUTOKA KULIWA NA HAO MAGHAMBA BREAK YA KWANZA ILIKUWA NI KWENYE JF NDO MASHARITI YENYEWE HAYO NA BILA YA WEWE KUYATIMIZA KIBARUA KINGEOTA NYASI



    La salaale!!!
    Kwa mtaji huu wa matusi huyu jamaa aingie moja kwa moja Kamati Kuu Ya CHADEMA!!!!
     
Loading...