Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe katika picha Bukoba

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kaa la Moto, Apr 24, 2009.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hizi ni picha za Mh Mbowe akiwa mjini Bukoba juzi. Inasemekana alihutubia mikutano kadhaa katika kata mbalimbali za mji wa Bukoba na kuvuna wanachama wengi waliokuwa wakinunua kadi kwa shilingi 500 tu. Na inasemekana anatembelea wilaya zote za mkoa wa Kagera. Kitu sijui je vijijini atafika? maana viongozi wa vyama vya siasa ikiwamo sisi m..... huishia mijini tu!


    DSC_1595.jpg

    DSC_1596.jpg

    IMGP8689.jpg

    IMGP8690.jpg

    IMGP8691.jpg

    IMGP8693.jpg

    IMGP8692.jpg

    IMGP8694.jpg
     
  2. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2009
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe! huogopi watetea mafisaddi humu wakiziona hizi picha watakujia juu sana!

    Good news ni kwamba Wahaya sio sawa na Wasukuma hawa wana msimamo bwana. Ingekuwa ni ndugu zetu wasukuma ningejua ni bure tu wakipewa tshirt tu wamekwisha
     
  3. Z

    Zahir Salim Member

    #3
    Apr 24, 2009
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari ndiyo hiyoooo
     
  4. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo huyu Jamaa anaendeleza operation sangara?
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Chedema oyeeeeeeeeeeee CCM kaeni chonjo watu wanapita haooooo
     
  6. C

    Chuma JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2009
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi kuwa na MSIMAMO ni KUHUDHURIA MIKUTANO au...?

    Kitu ninachokikubali ni kuwa hizi attempts za kuwatembelea wananchi ni nzuri za kuzungumza nao chochote kinajenga iman ya wananchi....ile sense ya kusema hawaji hadi uchaguzi inaondoka.....

    Samahani Hivi Huyu Mkuu Shule "Special" aliyoandaliwa ameshamaliza au yupo ktk "Utafiti"
     
  7. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inatia moyo sana kwamba watu wana hamu ya kusikia nuru mpya!

    Jamani ufisadi wa CCM ulipo tufikisha yatosha, wakae pembeni kidogo warekebishe makosa yao.
     
  8. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good news kwa wapenda mabadiliko kwa gharama yoyote maana maisha bora hayaji kwa imani potofu eti CCM ndio chama pekee kuongoza; pambana na wananchi mh mbowe usisumbuke na wanaopiga kelele mjini-2010 kuna kazi kubwa
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mzee tunatafutana ubaya eeehh...you have been warned!
     
  10. D

    Darwin JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mbona onyo kali?
    Kwani unasukuma?
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa haheshimu wasukuma teh teh teh
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ohh sorry. Update nilizopata ni kwamba huyu jamaa kaamua kweli kweli maana anachanja mbuga mpaka vijijini. Si mchezo tena. Anawavuna wanachama na kujenga chama humo vijijini. Kwa mwendo huu tutafika tuendako.
     
  13. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nakuunga mkono ndugu yangu, kwa vyovyote vile MUNGU akinipa uzima kuwepo kwenye uchaguzi mwakani siipigii CCM kura, hata iweje. Enough is enough
     
  14. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    That's good news man. I like that. Tanzania need to dare to elect Chadema or other part but not CCM
     
  15. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Jamani katika mikutano wingi wa mabendera nao unasisimua uwanja ,hapa nimetafuta bendera za Chadema sijaona hata moja.
     
  16. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    It is true Mwiba, Please Mbowe do the needful!
     
  17. e

    emalau JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2009
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Yes inatia moyo, CCM nao wameanza kuiga mtindo wa helicopiter. Hapo wananchi mjue jinsi CCM yenu wasivyo na mbinu yoyote ya ubunifu. Pamoja na mkutano huo na wingi wa watu kazi kubwa zaidi ni kushinikiza mwenyekiti wa tume ya uchaguzi ajiuzuru maana inasemekana bado ana kadi ya CCM. Wanaomfahamu wanasema ni CCM damu.
     
  18. zacha

    zacha JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2009
    Joined: Feb 28, 2009
    Messages: 372
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Huyu hana jipya zaidi ya kuhangaikia maslahi yake...... Tanzania hatuna watu wenye nia na uchu wa ukombozi kwani kila anayejifanya kutafuta huo upenyo wa kujenga jamii mpya naishia kushibishwa hapo na kusahau alikotoka! huyu analinda maslahi ya biashara zake hana lolote jipya la usoni.....
     
  19. N

    Nsaji Mpoki JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2009
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni haki yako ya kidemokrasia,inaelekea umeshiba sana itikadi ya Katibu Mkuu Makamba na huo ni mtizamo wako.Hongera Kamanda Mbowe kwa kuwafuata wapiga kura na walipakodi wa vijijini endelea kueneza sera za CHADEMA ili wazipima na kutofaotisha na za vyama vingine.Nakutia moyo endelea wafuasi wako tupo na mimi naendeleza kueneza huku Kyela.
     
  20. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nashangaa kwa karne hii duuu...??

    Ama kweli mwenye shibe hamjui mwenye njaa!

    Bravo Mbowe bigup! Endelea kuamsha walio lala, nani ajuaye? huenda wewe ndiye mkombozi mpya wa kututoa katika makucha ya mkoloni mweusi CCM!
     
Loading...