Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe katika Clouds FM, afafanua juu ya suala la Shibuda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AMARIDONG, May 22, 2012.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ANAONGEA KUHUSU KUMFUKUZIA MBALI SHIBUDA

    hayawi hayawi sasa MNYANTUZU ANAPIGWA TEKE KULEEEEEEEEEEEEEEEEEEE ATAHAMIA CCM B AU ATARUDI KWA WAUME ZAKE CCM A???
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Muongo mkubwa wewe anaongea mambo ya wanawake gamba lilokosa adabu wewe
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Acha ushabiki hebu tueleze anachosema mbowe
     
  4. b

    backer Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anataka kuzungumzia nini huyu mkuu wetu?
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Huyu mleta Uzi kasha ingia mitini ni kijana wa nape
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Duh! Jf ya sikuhizi!? Habari za jukwaa la siasa utadhani jukwaa la udaku!
     
  7. Imany John

    Imany John Verified User

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    vyama vya siasa ni jumuiya ya watu wengi.

    Kutofautiana katika chama cha siasa cha kawaida katika kujenga democrasia= mbowe
     
  8. Imany John

    Imany John Verified User

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    shibuda atashugulikiwa na chama.
    Asema kuwa wanauvumilivu,mvutano kati ya bavicha na shibuda ni inshu ndogo.
     
  9. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda sana hii kauli ya kamanda Mbowe
    "Inshu ya Shibuda ni ndogo na haiwezi kuleta madhara kwenye chama maana haijagusa misingi ya uwepo wa chama" Mbowe.
     
  10. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kaka hapa hujaquote sawa, Hajasema kitu kama hiki.
     
  11. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,135
    Trophy Points: 280
    Sasa hivi anaongelea mchakato wa katiba na CDM inashirikije
     
  12. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 466
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Ishu ya shibuda ni ndogo na ni kawada kwenye vyama vya siasa,kwani chama kina watu wenye malengo/mtazamo mmoja ila nji tofauti ya kufikia malengo =kamanda MBOWE
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,861
    Trophy Points: 280
    Namsikia Mbowe anaongea Clouds, maneno mawili kingereza cha ujanja ujanja.
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbowe hasemi ukweli anaposema kuwa CHADEMA ndio "custodians" na initiators wa hoja ya Katiba, amesahau CUF ndio waliobuni hoja hiyo na ndio walioandika mpaka rasimu ya katiba yao miaka mingi sana kabla ya chadema hata kufikiria.

    Mambo mengine jamani mwambieni huyu Mwenyekiti wa magwanda awe anauliza kabla hajakurupuka.
     
  15. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Siku ya jumamosi tunaenda kuongelea katiba Jangwani - Mbowe
     
  16. m

    mwenyenguvu Senior Member

    #16
    May 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    m4c in dar jumamosi
     
  17. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #17
    May 22, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Anaongelea suala la kuhamasisha watu kujitokeza katika suala la katiba lakini pia anaelezea juu ya mkutano utakao fanyika Dar es Salaam siku ya Jumamosi ijayo ya tarehe 26. Amesema watazindua M4C kitaifa katika viwanja vya Jangwani.

    Namsikiliza akimaliza nitaleta summary
     
  18. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nimechelewa lakini nitaweka baadae mazungumzo yake.
     
  19. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hujasikia pointi yoyote zaidi ya hiyo? Angeongea Kichaga Nape angewatuma muandamane kesho
     
  20. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Watu wanakosea wanapodhani tunapo address mabadiriko chanya tunataka kila mtu abelong to CHADEMA, lakini tunataka kila mtu awajibike pale alipo ili awajibike pale alipo.
     
Loading...