Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe, Dr Slaa kulitikisa Jiji la Dar Jumamosi Ijayo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, May 19, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Viongozi wakuu wa CDM wakiongozwa na Mwenyekiti Freeman Mbowe na Katibu Mkuu Dr Wilbroad Slaa Jumamosi ijayo tarehe 26/05/2012 watalitikisa jiji kuu la Dar kwa kufanya mkutano mkubwa wa hadhara katika viwanja vya Jangwani.

    Mkutano huo utakuwa ni maalum kuzungumza na kuwaelimisha wananchi kuhusiana na Katiba mpya. Pia viongozi hao wanatarajiwa kulaani uamuzi wa halmashauri kuu ya CCM kutenga mambo kadhaa na kuwaamuru wananchi kutoyajadili kwani yanapaswa kubaki kwenye katiba kama yalivyo.

    Mkutano huo pia utahudhuriwa na Naibu katibu mkuu Zitto Kabwe, Mnadhimu mkuu wa upinzani Tundu Lissu, Mwanasheria maarufu Mabere Marando,wabunge wote wa chama hicho na wajumbe wote wa kamati kuu.

    Itakumbukwa mara ya mwisho CDM kufanya mkutano mkubwa kama huo Dar ni siku ya uzinduzi wa kampeni za mgombea urais wa chama hicho mwezi Agosti mwaka juzi.

    Mkutano huo unatarajiwa kulitikisa jiji la Dar na Taifa kwa ujumla kwani Maelfu ya wana-CCM wanatarajiwa kuvua Gamba na kuvaa Gwanda.

    Source: John Mnyika-CDM
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Asante kwa taarifa karibuni Dar es Salaam.
     
  3. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    all the best makamanda tutang'aa pande hzo
     
  4. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru, na nyie karibuni Mwanza na Arusha!

    TUMBIRI wa JF.
     
  5. e

    elly1978 Senior Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumesubiri muda mrefu sana kupata hii fursa adhimu kusikiliza wanamageuzi, tunaomba Mnyika mtupe taarifa za kina kama mkutano utaanza saa ngapi, wapi tukanunue magwanda, bendera nk,
     
  6. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    posho posho posho mbowe na slaa kila wakiishiwa pesa lazima waandae mikutam na maandamano ili walipane
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tunashukuru sana mkuu Ritz
     
  8. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Ndo maana nlikutana na lema himo hapo jana on the waya 2 dar
     
  9. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Huna jipya zaid ya kuona tabu na mkutano huo.posho unalipa wewe?Wakijilipa kuna tabu gani kama wanatoa somo kwa wananchi?Toa pumba zako.
     
  10. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,558
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Wananchi wa Dsm msituangushe,asante kwa taarifa
     
  11. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,558
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Kama zuzu vile
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Pamoja sanaaaaaa tuuuuuuu
     
  13. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hivi Dar ni kaskazini? Si wanasema hiki chama ni cha kaskazini tu?
     
  14. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ohooo chama! chama gani chama cha wananchi Cuf! - X 2....mapanga shaa shaa!
    Sasa hakuna cha ngangali wala jino kwa jino mmebaki mavi matupu. RIP CUF!
     
  15. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Redio ya Arusha mambo mtarusha matangazo live ili wa mikoani tupate matangazo live? Wahusika naomba mtujuze ili kam hayatarushwa live na sisi tujisogeze dar. Tafadhali wahusika tunaomba majibu
     
  16. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,068
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Kamanda Lema awepo jamani yeye ni kama kachumbari kwenye pilau.
     
  17. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Ukabila, Ukanda ndo unavyo viwaza katika kichwa chako hata kutizama kalenda tu kufahamu Tar. 26/05 ni siku ya Jmosi umeshindwa! Acha kukurupuka
     
  18. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,068
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Tedo like this.
     
  19. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,068
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Natumai nawe utafuata nyendo za Millya.
     
  20. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,068
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Thubutu yao..... hata hapa dar naona patawashinda baada ya mtikisiko wa mkutano huo.
     
Loading...