Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe awasifu askari polisi kwa kutenda haki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilombero yetu, Jun 7, 2011.

  1. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    polisi kweli wametenda haki hawajaninyanyasa wala hajanidhuru ila wamenilinda sana,nilimsikia akisema itv jana
     
  2. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unaesikia habari za mbowe ni wewe tu
     
  3. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kawaambie wananchi wa Jiji la Arusha na kijiji cha Nyamongo, North Mara, hizo story za "utendaji haki" wa Polisi!
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Mmmh kumbe thread ya mwehu,ngoja niende zangu.
     
  5. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    poa shoga nenda
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni kweli alikri hilo lakini kumlinda sana indirect aliwatukana, kituo kizima kililindwa extra ordinary kisa Mbowe, kwani Mbowe Mullah Omary? Jet ya kijeshi nayo ilithibitisha alilindwa sana n.k
     
  7. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    asante kwa kukubali
     
  8. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    ingekuwa raia na mali zetu tunalindwa namna hii na jeshi la polisi kungekuwa na wezi? nadhani hili ndili swali tunalotakiwa kujiuliza
     
Loading...