Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mbowe awasifu askar police kwakutenda haki

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by kilombero yetu, Jun 7, 2011.

  1. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    walinikamata hawakuninyanyasa hawakunipiga walakunifanyia kitendo kibaya chochote,walinilinda wakithamini uongoz wangu kwa taifa letu,alisema mbowe kwenye taharifa ya habar ya itv .


    jaman tumuunge mkono mwenyekiti mbowe kuwapongeza askari
     
  2. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    aisifiaye mvua................... hongera kamanda kova na vijana wako kwa ustaarabu mliouonyesha ................. onyesheni hivyo hivyo hata kwa raia wengine wasio na nafasi kubwa katika jamii......................
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,542
    Likes Received: 9,346
    Trophy Points: 280
    Hapo ndipo nnapo wapendea polisi wa Tanzania, wanakusweka ndani halafu wanakupa "shikamoo Mzee".
     
  4. Blessingme

    Blessingme JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    inaelekea huna mume we sa hv unachangia, wakat wenzako wako na waume zao! Kwel mcharuko
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mwanaume huyu , kavaa ushungi ili kina moda wamhurumie hata akionge upupu asipewe ban
     
  6. M

    MPG JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni limbukeni mkubwa huyo jianaume zima na ushungi kichwani,Gamba la siku zote,haya sasa nenda ofisi za CCM ukachukue posho mana umeshamaliza ulichotumwa na limbukeni mwenzako NAPE
     
  7. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    upo sahihi embu ona mtu wa kawaida aliyekamatwa kwa kosa hata kama la kijinga uone kama kama kuna mtu atakuja kukupa hiyo shikamoo.
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nilishaambiwa na mtu wa karibu kuwa unyanyasaji wa polisi kwa mahabusu haupo labda mahabusi wenyewe kwa wenyewe tu.
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    Jamani hivi kweli wewe ni mwanaume???????????????
     
  10. N

    Nanu JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Big Up Police Force!!!
     
Loading...