Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe awashangaa watanzania... Uwanja wa Ndege Kilimanjaro unakodishwa kwa Dola 1,000 kwa MWAKA!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AMARIDONG, Jun 14, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ASUBUHI HII KAMA DKK KUMI ZILIZOPITA MUHESHIMIWA MKUU WA UPINZANI FREEMAN AIKAEL MBOWE KATIKA MASWALI KWA WAZIRI WA UCHUKUZI AMEULIZA KUHUSU KUSIKITISHWA NA MKATABA WA KIA KATI YA SERIKALI NA KIDCO AMBAPO KAMPUNI HIYO INATENGENEZA MABILIONI NA KUILIPA SERIKALI DOLA 1000 KWA MWAKA

    OLESENDEKA AMESHAURI SERIKALI IWACHUKULIE HATUA KALI WOTE WALIOINGIA MKATABA HUO

    WAZIRI KAKATAA KASEMA SASA NI UTEKELEZAJI TUUU

    aibu kubwa kwa serikali ya CCM na JK
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,145
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    salaale!! hivi serilkali ina wanasheria kwel? au pesa nyingine inaingia kwenye mifuko yao
     
  3. F

    FUSO JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,750
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    POSHO kaka, nchi hii imeshaliwa tayari na wewe ukipata chance komba tu, kila mtu ale kwa urefu wa kamba yake. Inafikia hadi mwakilishi wa wananchi maskini naye anaomba rushwa duh .....

    Itatugharimu sana kurudisha tunu za taifa hili zilizokuwepo enzi za mwalimu.
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,794
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Kila mwenye kuweza kuiba popote alipo na aibe!
     
  5. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    "mwalimu hakuona dosari katika AZIMIO LA ARUSHA" VYOVYOTE TUFANYAVYO......! AZIMIO LINAHITAJIKA
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Bunge la wakati huu ni gumu, nahisi dada ana lazima atoke na shell ya kutosha pale.
     
  7. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CCM ni janga kwa taifa. Tukusanye nguvu kuliondoa janga hli.
     
  8. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    raisi na serikali wananuka wameoza tena wameoza,
     
  9. e

    emalau JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    KAMPUNI HIYO INATENGENEZA MABILIONI NA KUILIPA SERIKALI DOLA 1000 KWA MWAKA


    Hapo bold ni kweli au umekosea tarakimu?

    Hebu fafanua !
     
  10. fikramakini

    fikramakini JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama serikali ya CCM imehalalisha rushwa basi bora wawe wanakata kodi ya rushwa wanayochukua japo kurudisha chenchi kidogo. duh!
     
  11. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kurudi zitarudi tu ilimradi tukaze buti
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa ujinga na uroho wa serikali hii, hata mtoto wa darasa la tatu hawezi kukubali kuingia mkataba wa kipuuzi kama huu
     
  13. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Mkuu ni kampuni ipi hiyo na ni watu gani walihusika kuridhia huo mkataba?

    halafu wanabeza sera za elimu bure na drastic changes kama wakiachia nchi
     
  14. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii Ni kweli nilishawahi kuisikia kwa mfanyakzi 1 pale KIA alikuwa anasema hivyo nikamuona kama muongo lakini ilipo fuatilia kwa undani ikapata jibu ni ukweli. Tukiendelea kucheka na CCM watazidi kuifilisi hii nchi kwani wengi wao katika CCM ni mahayawani
     
  15. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aibu kwetu pia. Watu wa nje wanatuona wote ni mazuzu.
     
  16. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,188
    Likes Received: 4,859
    Trophy Points: 280
    Hata Spika aliuliza hivyo hivyo na akajibiwa kuwa ni Dola 1,000 za Kimarekani. Kashtuka kimoyomoyo sema hawezi kusema kwa sababu anajua hizo deal ni baadhi ya zilizomweka hapo, sema anashangaa kwa sababu mgawo wake ulikuwa mdogo na hakuambiwa yote haya. Atachoka mwenyewe.

    Hii ndiyo TZ bana, zamani Tanganyika.
     
  17. M

    MAURIN Senior Member

    #17
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anguko la CCM limetimia hawa si ndiyo waliotuaidi sisi waislam mahakama ya kadhi mwaka 2005 sasa wapo wapi sasa mbona hiyo mahakama yetu sioni
     
  18. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hapana Patrick, wawapeleke Kozi ya Lau Masha aliyozindua jana http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/145243-somo-la-ufisadi-larasimishwa-udsm.html
     
  19. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,188
    Likes Received: 4,859
    Trophy Points: 280
    Umekaribishwa na nani JF? Naona na wewe umejoin kwa speed au ndio counter NAPE? Na kama ni counter NAPE najiuliza uko kwenye payroll ya nano?
     
  20. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani hapa Tanzania wanasheria ndiyo wanaosaini mikataba? Siku zote tunawaona mawaziri na wakuu wengine
    ndo wakisaini mikataba kwa ten percent. Kumbuka ya Buzwagi, Richmond/Dowans, nk.
     
Loading...