Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe awa kiongozi wa upinzani bungeni, Zitto naibu , Lissu chief whip

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by George Maige Nhigula Jr., Nov 11, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    The party through its secretariat has adopted a westminster system to elect the leader of the opposition, following that Chadema caucus has endorsed Rt. Hon. Freeman Mbowe as the leader, Zitto Kabwe as his Deputy and Tundu Lisu as Chiefwhip.

    SOURCE ZITTO KABWE
     
  2. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,834
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Team hiyo naona imekamilika kwelikweli!!!!
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Angalau wewe umekuja na 'uzi' wa maana.

    Siyo majungu ya mamaria sugu.

    Hongera Chadema.
     
  4. T

    Tofty JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Timu imekaa vizuri!
     
  5. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kazi ya Tundu Lissu ni chief whip, kuweka sawa caucus ya upinzani kuwa na msimamo mmoja na kutafuta kura za kupitisha miswaada mbalimbali
     
  6. Pelosi

    Pelosi Member

    #6
    Nov 11, 2010
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Great news, hiyo imetulia...
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Why have they "adopted" the Westminster "Model"?

    Which "Model" have been used so far? Since 1995?
     
  8. e

    ejogo JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hapo si pabaya sana. Hongera chadema!
     
  9. Gwaje

    Gwaje JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 259
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Sasa kazi inanze mapema
     
  10. kauzu

    kauzu Member

    #10
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naamini ni mwaka wa mafanikio kwa watanzania,na ni mwaka wa kuanguka kwa mafisadi,duh huyo spika kazi anayo:israel::israel::israel:
     
  11. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    hayo ndio maneno.sasa kazi
     
  12. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #12
    Nov 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Namhurumia spika atakayekuwepo...
     
  13. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Katika kipindi ambacho kitakuwa kigumu katika historia ya Chama Cha Mafisadi CCM ni hiki hapa 2010 November hadi 2015 September. Nikiangalia SAFU iliyoko hapo juu mjengoni kutoka CHADEMA ni kwamba ni timu ya Makombora ya Maangamizi ambayo sijaona kama CCM wana hata Patriotic moja ya ku intercept mashambulizi yenye hoja zilizojaa logic na evidence.
    CCM kaeni mkao wa kufunikwa bungeni halafu mkifika kwa wananchi mkutane na Zomea zomea ya Hilooooo, haooo, kamataaa, mafisadi haooo!!!!!!!
     
  14. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180

    naaaaaaam hadi ukamilifu wa dahani tutawaendesha mpaka watajuta kuchakachua

    hilo ndio dream team nililokua nalisubiri tangia longtyme
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaaaaa
    sipati picha ije kutokea Marando kawa spika.uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  16. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,535
    Likes Received: 2,534
    Trophy Points: 280
    Timu imekamilika hongera Chadema hadi sasa mnakwenda na upepo wa wengi keep up.
     
  17. P

    Paul S.S Verified User

    #17
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Tujuze ni utaratibu upi umetumika, kura au
     
  18. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    sasa tungoje serikali kivuli. Chadema wamesema watawashirikisha CUF kama vile wao walivyowashirikisha katika Bunge lililopita. Lakini pia pamoja na u-chief whip, Lissu apewe uwenyekiti wa mahesabu ya Serikali (PAC) kazi aliyokuwa nayo John Cheyo. Na cheyo mwenyewe asiingie kabisa katika baraza hilo kivuli kwani katk Bunge lililopita alionyesha kuishabikia CCM. Hafai.
     
  19. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    wasisahau kile kichwa cha CUF - Hamad Rashid.
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,252
    Likes Received: 5,798
    Trophy Points: 280
    hizo ni mbwembwe wewe
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...